Ahmednagar NewsAhmednagar SouthBreaking

श्रीगोंद्यात ५ लाखासाठी विवाहितेचा छळ

श्रीगोंदा :- सौ. सोनाली शरद जगताप, वय २५ रा. साबळेवस्ती, येळपणा रोड, लोणी व्यंकनाथ, ता. श्रीगोंदा येथे सासरी नांदत असताना सासरच्या लोकांनी माहेरुन ट्रॅक्टर घेण्यासाठी लाख रुपये घेवून असे म्हणत शारीरिक व मानसिक छळ केला.

घटस्फोटाची मागणी करुन मारहाण करत दमदाटी केली. सौ. सोनाली जगताप या तरुणीने याप्रकरणी कोतवाली पोलिसांत फिर्याद दिल्यावरुन आरोपी नवरा शरद आबासाहेब जगताप, संगिता आबासाहेब जगताप, राहुल आबासाहेब जगताप, पल्लवी राहुल जगताप , महादेव सदाशिव जगताप , सर्व रा. साबळे वस्ती, येळपणे रोड, लोणी व्यंकनाथ यांच्याविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button