Ahmednagar NewsBreakingIndiaMaharashtra

सॅमसंगचा ‘हा’ दमदार स्मार्टफोन 10000 रुपयांनी झाला स्वस्त ; सोबतच कॅशबॅक ऑफरही

अहमदनगर Live24 टीम, 15 नोव्हेंबर 2020 :-सॅमसंग गॅलेक्सी एस 20 + बीटीएस एडिशनची किंमत कमी करण्यात आली आहे. त्याच्या किंमती एकाचवेळी 10,000 रुपयांनी कमी करण्यात आल्या आहेत.

आता आपल्याला हा दमदार स्मार्टफोन 77,999 रुपयांमध्ये मिळू शकेल. या स्मार्टफोनची नवीन किंमत सॅमसंग इंडियाच्या अधिकृत संकेतस्थळावर जाहीर करण्यात आली आहे. गॅलेक्सी एस 20 + बीटीएस एडिशन सॅमसंग गॅलेक्सी बड्स + बीटीएस एडिशन सोबत जूनमध्ये लाँच करण्यात आले होते.

ही एडिशन दक्षिण कोरियन पॉप सेंसेशनने प्रेरित आहे. या व्हेरिएंटची स्पेसिफिकेशन्स रेगुलर गॅलेक्सी एस 20+ प्रमाणेच आहेत. यात एकाच अंतर आहे ते म्हणजे रियर पॅनेलवरील बॉय बँड लोगो आणि काही प्रीलोड केलेल्या बीटीएस-प्रेरित थीममध्ये फरक आहे.

कोणत्या किंमतीला लाँच झाला होता ? :- सॅमसंग गॅलेक्सी एस 20 + बीटीएस एडिशन 87,999 रुपयांच्या किंमतीवर लाँच केले गेले होते. त्याचे केवळ 128 जीबी स्टोरेज मॉडेल भारतात सादर केले गेले. सॅमसंग इंडियाच्या वेबसाइटवर आता त्याची किंमत 77,999 रुपये झाली आहे. म्हणजेच या शक्तिशाली स्मार्टफोनची किंमत थेट 10,000 रुपयांनी कमी करण्यात आली आहे.

कॅशबॅक आणि ईएमआय ऑफर :- सॅमसंग या स्मार्टफोनवर 12,999.83 रुपये किंमतीपासून सुरु होणारी नो कॉस्ट ईएमआय पर्यायसुद्धा देत आहे. त्याचवेळी एचडीएफसी बँकेच्या ग्राहकांना क्रेडिट / डेबिट कार्ड ईएमआयवर 1,500 रुपयांचा फ्लॅट कॅशबॅक देखील मिळू शकेल. ग्राहक एअरटेल मनी / पेमेंट्स बॅंकेद्वारे किमान दोन हजार रुपयांच्या व्यवहारासाठी 200 रुपये कॅशबॅक देखील घेऊ शकतात.

सॅमसंग गॅलेक्सी एस 20 + बीटीएसची फीचर्स काय आहेत? :- सॅमसंग गॅलेक्सी एस 20 + बीटीएस एडिशन टॉप वर एक UI सोबत एंड्रॉइड 10 वर चालते. यात 6.7 इंचाची क्यूएचडी (1,440×3,200 पिक्सेल) इन्फिनिटी-ओ डायनामिक एमोलेड डिस्प्ले आहे जो 120 इंचाच्या रीफ्रेश रेटसह आहे. हे ऑक्टा-कोर एक्सिनोस 990 एसओसी द्वारा समर्थित आहे. तसेच फोनमध्ये 8 जीबी रॅम आहे.

दमदार कॅमेरा :- फोटोग्राफीसाठी, गॅलेक्सी एस 20 + बीटीएस एडिशनमध्ये ट्रिपल रियर कॅमेरा सेटअप आहे ज्यात 64-मेगापिक्सलचा प्राथमिक सेन्सर, 12 मेगापिक्सलचा वाइड-एंगल सेन्सर एफ / 1.8 लेन्ससह, 12-मेगापिक्सलसह अल्ट्रा-वाइड-एंगल एफ / 2.2 लेन्स आहे. सोबतच डीप सेंसर आहे. यामध्ये फ्रंटमध्ये सेल्फीसाठी 10-मेगापिक्सलचा कॅमेरा देखील आहे.

कनेक्टिविटी फीचर :- सॅमसंग गॅलेक्सी एस 20 + बीटीएस एडिशनमध्ये 128 जीबी ऑनबोर्ड स्टोरेज आहे. कनेक्टिव्हिटी पर्यायांमध्ये 5 जी (निवडक बाजारात), 4 जी एलटीई, वाय-फाय 6, ब्लूटूथ 5.1, जीपीएस / ए-जीपीएस आणि यूएसबी टाइप-सी पोर्टचा समावेश आहे. यात इन-डिस्प्ले फिंगरप्रिंट सेन्सर देखील आहे. फोन फास्ट चार्जिंग, वायरलेस चार्जिंग आणि रिव्हर्स वायरलेस चार्जिंग सपोर्टसह 4,500 एमएएच बॅटरीसह हा फोन येतो.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button