Ahmednagar CityAhmednagar NewsMaharashtraSpacial

दिवाळी मिठाईमुळे पोलीस दादाच्या चेहऱ्यावर आले हास्य व आनंदाश्रु

अहमदनगर Live24 टीम, 18 नोव्हेंबर 2020 :- दिवाळी मिठाईमुळे पोलीस दादाच्या चेहऱ्यावर आले हास्य व आनंदाश्रु तोफखाना पोलीस स्टेशनमधील पोलीस अधिकारी व कर्मचाऱ्यांना दिले बन्सीमहाराज अन्नपूर्णा वतीने दिवाळीची मिठाई नगर प्रतिनिधी बन्सी महाराज अन्नपुर्णा दालनाला ९९ वर्षांची दीर्घ परंपरा आहे.

पारंपारीक दिवाळी फराळाच्या पदार्थांसह विविध बन्सीमहाराज मिठाई तसेच देशी विदेशी मिठाईना मागणी आहे. पोलीस सातत्याने कोणत्याही उन्हापावसाचा विचार न करता तसेच सण वार चोवीस तास नागरिकांच्या सेवेकरीता असतात .कोरोनाच्या काळातही त्यांनी काम केले.

घराकडेही वेळ देता येत नाही अश्या पोलीसाकरीता मिठाईच्या माध्यमातून जीवनात आनंद आणण्याचा प्रयत्न करत आहोत असे प्रतिपादन बन्सी महाराज अन्नपुर्णाचे संजय जोशी यांनी केले.

दिवाळीनिमित्त तोफखाना पोलीस स्टेशनमधील पोलीस अधिकारी व कर्मचाऱ्यांना सावेडी उपनगरातील गुलमोहोररोडवरील बन्सीमहाराज अन्नपूर्णा वतीने शहर उपविभागीय पोलीस अधिक्षक विशाल ढुमे व गोविंद जोशी यांच्या हस्ते मिठाई वाटप करण्यात आली.

यावेळी पोलीस निरीक्षक एच.पी.मुलाणी, सहा पोलीस निरीक्षक दिनकर मुंडे , पोलीस उपनिरीक्षक समाधान सोळंके, अशोक जोशी, संजय जोशी, कौशल जोशी, कृष्णा जोशी आदी उपस्थित होते.

विशाल ढुमे म्हणाले की,बन्सीमहाराज अन्नपूर्णा करत असलेला उपक्रम कौतुकास्पद आहे ज्या समाजात आपण रहातो त्या समाजाकरीता अश्या माध्यमातून नक्कीच चांगला संदेश पोहचेल पोलीसाच्या चेहऱ्यावर आनंद आणण्याचे काम जोशी परीवार सातत्याने करत आहे. यावेळी मोठया संख्येने सर्व पोलीस कर्मचारी वृंद उपस्थित होता.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reservedpp

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button