Best Sellers in Electronics
Ahmednagar NewsIndiaMaharashtraMoney

खुशखबर ! Xiaomi ते सॅमसंग पर्यंत लॉन्च होणार ‘हे’ 5 मोठे स्मार्टफोन ; वाचा…

अहमदनगर Live24 टीम, 3 जानेवारी 2021 :- आता नवीन वर्ष 2021 सुरू झाले आहे. गेल्या वर्षी कोरोना साथीच्या काळात अनेक बड्या कंपन्यांनी आपले लोकप्रिय स्मार्टफोन बाजारात आणले. शाओमी, विवो, ओप्पो, Apple , वनप्लस यांनी त्यांचे नवीन मॉडेल लॉन्च केले.

यात बजेटपासून प्रीमियम प्रकारातील स्मार्टफोनचा समावेश होता. यावर्षीही बरेच मोठे फोन लॉन्च होणार आहेत. 2021 मध्ये बाजारात येण्याची अपेक्षा असलेल्या काही स्मार्टफोनबद्दल जाणून घेऊया.

OnePlus 9 सीरीज :- गेल्या अनेक महिन्यांपासून या सीरीजचे काम चालू आहे. रिपोर्ट्सनुसार, 2021 च्या वर्षाच्या पहिल्या सहा महिन्यांत हे लॉन्च केले जाऊ शकते. हे फेब्रुवारी किंवा मार्चमध्ये सुरू होण्याची अपेक्षा आहे. चिनी स्मार्टफोन ब्रँडने वनप्लस 9 सीरीज बद्दल अधिकृतपणे कोणतीही माहिती जाहीर केलेली नाही

. सीरीजची मुख्य वैशिष्ट्ये क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 888 प्रोसेसर असणे अपेक्षित आहे. फोनमध्ये रीफ्रेश रेट, क्वाड रियर कॅमेरा, मोठी बॅटरी आणि स्क्रीनसह फास्ट चार्जिंग सपोर्ट असेल.

Samsung Galaxy S21 :- अनेक दिवसांपासून सॅमसंग गॅलेक्सी एस 21 प्रतीक्षेत आहे. पुढील महिन्यात त्याचे लॉन्चिंग अपेक्षित आहे. सॅमसंगचे मुख्य लक्ष त्याच्या प्रमुख गॅलेक्सी एस सीरीज वर आहे. आतापर्यंत सॅमसंगने याची पुष्टी केली नाही की कंपनी गॅलेक्सी एस 21 फॅन एडिशन (एफई) देखील बाजारात आणेल.

सॅमसंग गॅलेक्सी एस आणि नोट लाइन मर्जर करण्याची योजना आखत आहे.

Xiaomi Mi 11 Pro :- शाओमीने नुकताच चीनमध्ये स्नॅपड्रॅगन 888 प्रोसेसरसह Mi 11 लाँच केले. रिपोर्ट्सनुसार, चीनी स्मार्टफोन ब्रँड फेब्रुवारी-मार्चच्या आसपास त्याचे प्रो व्हर्जन लॉन्च करेल. एमआय 11 हा क्वालकॉमच्या नवीनतम फ्लॅगशिप चिपसेटसह जगातील पहिला स्मार्टफोन आहे. एमआय 11 किंवा मी 11 प्रो भारतीय बाजारात येणार की नाही याबद्दल अद्याप कोणतीही खबर नाही.

Realme Race :- मागील वर्षी Realme X50 लॉन्च झाल्यानंतर कंपनीच्या पुढील फोनविषयी मोठ्या अपेक्षा आहेत. रियलमी फ्लॅगशिप सेगमेंटवर वनप्लसला टक्कर देऊ शकते. हा फोन रियलमीचा पहिला क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 888 प्रोसेसर असेल. तथापि, त्याचे अधिकृत नाव आणि लॉन्च डेट याबद्दल कोणतीही माहिती देण्यात आलेली नाही.

Apple iPhone 13 :- रिपोर्ट्सनुसार Apple ने आयफोन 13 या सीरीज मध्ये काम करण्यास सुरवात केली आहे. मागील वर्षी, आयफोन 12 सीरीज ची लाँचिंग कोरोना महामारीमुळे एका महिन्यासाठी पुढे ढकलण्यात आली होती. आयफोन 13 शी संबंधित बातम्या यापूर्वीच येऊ लागल्या होत्या.

काही अहवालानुसार आयफोन 13 मध्ये 120 एचझेडचा स्क्रीन रीफ्रेश दर, टॉफ लिडर सेन्सर, वायफाय 6 ई असेल.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button