अहमदनगर Live24 टीम, 18 जानेवारी 2022 :- मध्य प्रदेशातील बुरहानपूरमध्ये एका पित्याने आपल्या मुलाची हत्या केली. यानंतर पत्नी आणि मुलीसह त्यांनी मुलाच्या मृतदेहाचीही विल्हेवाट लावली.
15 दिवसांनंतर पोलिसांनी या प्रकरणाचा खुलासा केला आहे. पोलिसांनी दोरीच्या सहाय्याने या प्रकरणाची उकल केली. बुरहानपूरचे एसपी राहुल कुमार लोढा यांनी सांगितले की, ही घटना निबोला पोलिस स्टेशन क्षेत्रातील धुलकोट गावातील आहे.

५ जानेवारीला रुपारेल नदीत रामकृष्ण नावाच्या तरुणाचा मृतदेह सापडला होता. मृतदेहाचे हात-पाय दोरीने बांधलेले होते. मृताचा त्याच्या कुटुंबीयांशी वाद झाल्याचे तपासात समोर आले आहे. अधिक तपास केला असता, मृताच्या घरी हाच दोर सापडला, जो मृतदेहाच्या हातपायांमध्ये बांधलेला होता.
या आधारे रामकृष्णचे वडील, आई आणि बहिणीची चौकशी करण्यात आली. त्याने गुन्ह्याची कबुली देत हत्येची कबुली दिली.
डोके बाथरूमच्या भिंतीवर आदळले ! रामकृष्ण यांच्या आई, वडील आणि बहिणीने सांगितले की, त्यांच लग्न झाल आहे. असे असूनही तो दिवसभर दुसऱ्या मुलीशी बोलत असे. 2 जानेवारीच्या रात्री दहाच्या सुमारास रामकृष्ण हे तरुणीशी फोनवर बोलत होते.
त्यामुळे त्याचे वडील भीमन सिंह संतापले आणि त्यांनी रामकृष्णावर आरडाओरडा केला. त्यावरून दोघांमध्ये वाद झाला. त्याने रामकृष्णांना थप्पड मारली आणि ढकलले. धक्काबुक्कीमुळे रामकृष्ण बाथरूमच्या भिंतीला धडकून जमिनीवर पडला.
यानंतर वडिलांनी रामकृष्ण यांच्या छातीवर जोरदार लाथ मारली. रामकृष्णाच्या अंगात काहीच हालचाल होत नसताना वडिलांनी घाबरून त्यांचे हात पाय दोरीने बांधले.
यानंतर वडील, आई जमनाबाई आणि बहीण कृष्णाबाई यांनी मिळून मृतदेह रुपारेल नदीत फेकून दिला. आरोपींची चौकशी केल्यानंतर त्यांना पोलिसांनी न्यायालयात हजर केले. न्यायालयाने त्याची कारागृहात रवानगी केली.
- अहमदनगर जिल्ह्यातील ब्रेकिंग बातम्यांसाठी आम्हाला फॉलो करा
- फेसबुक । ट्विटर । टेलिग्राम । युट्युब। गुगल न्यूज । इंस्टग्राम