काेपरगाव | लोहकणेवस्ती येथील श्रद्धा होंडा शोरुमजवळून ज्युपिटर स्कूटरवरुन जाताना ३ ते ४ भामट्यांनी डोळ्यात मिरचीची पूड टाकून चाकू व पिस्तूलचा धाक दाखवत साकुरी येथील राकेश वढेर (पटेल) यांच्या गाडीच्या डिकीत ठेवलेले पावणेसात लाख लांबवले.

या संदर्भात शहर पोलिस ठाण्यात लुटमारीचा गुन्हा दाखल झाला आहे. ही घटना १८ मे रोजी दुपारी ४ दरम्यान घडली. राकेश वढेर (साकुरी) हे आंगडिया पेढीची शिर्डी व कोपरगाव येथील रक्कम जमा करून शिर्डीकडे येत होते.


कोकमठाण शिवारात श्रद्धा होंडा शोरुमजवळ डोळ्यात मिरची पूड टाकून पिस्तूल व चाकूचा धाक दाखवत भामट्यांनी डिकीतील सहा लाख ७४ हजार रुपये काढून घेतले. नंतर गाडीसह चोरट्यांनी पोबारा केला. याप्रकरणी शहर पोलिसात गुन्हा दाखल झाला.
- महाराष्ट्रातील रेल्वे प्रवाशांसाठी गुड न्यूज ! सुरू झाल्यात दोन नवीन एक्सप्रेस ट्रेन, ‘या’ Railway Station वर थांबा मंजूर
- लाडक्या बहिणींच्या खात्यात आजपासून जमा होणार पैसे ; ऑक्टोबर आणि नोव्हेंबरचा हप्ता सोबत जमा होणार का ?
- ब्रेकिंग : महाराष्ट्र राज्य सरकारी कर्मचाऱ्यांसाठी निघालेत 3 महत्वाचे शासन निर्णय ( GR ), कर्मचाऱ्यांवर काय परिणाम होणार?
- 25 हजार रुपयांची गुंतवणूक आणि 18 लाख रुपयांचे रिटर्न ! पोस्ट ऑफिसची ‘ही’ योजना ठरणार फायदेशीर
- ‘ही’ सिमेंट कंपनी शेअरहोल्डर्सला देणार 80 रुपयांचा लाभांश! शेअर मार्केट गुंतवणूकदारांना कमाईची नवीन संधी













