अकोले :- तालुक्यातील कोल्हार-घोटी राज्यमार्गालगत असलेल्या नागमोडी वळणाच्या विठे घाटात एका झाडावर लटकलेल्या अवस्थेत स्त्री व पुरुषाचा मृतदेह बुधवारी दुपारी परिसरातील काही मेंढपाळांना दिसले.
याबाबत खबर मिळताच पोलिसांनी घटनास्थळी धाव घेतली. हे मृतदेह चुलता व पुतणीचे असल्याचे समजते. याप्रकरणी राजूर पोलिस ठाण्यात अकस्मात मृत्यूची नोंद करण्यात आली आहे.
पोलिसांकडून समजलेली माहिती अशी, बुधवारी दुपारी साडेतीनच्या सुमारास विठे घाटाच्या दुसऱ्या वळणावर दरीत झाडाला ब्लँकेटच्या तुकड्याच्या साहाय्याने लटकलेल्या अवस्थेत पुरुष व मुलीचा मृतदेह मेंढ्या चारणाऱ्या मेंढपाळांना दिसला.
एक मृतदेह भारती रामदास जाधव (वय १७, राहणार पाभुळवंडी, तालुका अकोले) हिचा असून तिने मंगळवारी सकाळी दहावीचा रिपिटरचा पेपर दिला होता.
दुसरा मृतदेह तिच्याच चुलत्याचा आहे. दोन्ही मृतदेह पोलिसांनी राजूर ग्रामीण रुग्णालयात शवविच्छेदनासाठी पाठवले. हा प्रकार आत्महत्येचा आहे की, हत्येचा याची उकल पोलिस करत आहेत.
- महाराष्ट्र राज्यातील शेतकऱ्यांना मिळणार कर्जमाफीचा लाभ! ‘हे’ शेतकरी राहणार कर्जमाफी पासून वंचित
- आता ड्रायव्हिंग लायसन्स रिन्यूअल करण्यासाठी आरटीओ कार्यालयात जावे लागणार नाही ! घरबसल्या ड्रायव्हिंग लायसन्स होणार रिन्यू
- फेब्रुवारी महिन्यात सादर होणाऱ्या केंद्रीय अर्थसंकल्पात मध्यमवर्गीयांसाठी मोठा निर्णय ! Home Loan आणखी स्वस्त होणार
- शेतकऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी ! उन्हाळी हंगामासाठी 100 टक्के अनुदानावर मिळणार बियाणे
- जानेवारी महिन्यापासून सरकारी कर्मचाऱ्यांचा महागाई भत्ता नेमका किती वाढणार ? समोर आली आकडेवारी













