पाथर्डी :- आमदार मोनिका राजळे यांनी न केलेल्या कामांचे श्रेय घेऊ नये, असे प्रतिपादन भगूरचे सरपंच वैभव पुरनाळे यांनी केले.
आ. राजळे यांनी तालुक्यात गावागावात केलेल्या कामांची यादी प्रसिद्ध करून पत्रके वाटली. या यादीमध्ये भगूर येथील दोन विकासकामांचा उल्लेख आहे;

परंतू भगूर येथे झालेली विकासकामे जि. प. जनसुविधा व समाजकल्याण विभागांतर्गत झालेली असून, ही कामे मा. सरपंच सुनील गरूड, मा. उपसरपंच शाहूराव पुरनाळे यांनी सौ. हर्षदा काकडे यांच्यामार्फत केलेली आहेत.
त्या कामांशी आ. राज़ळे यांचा काहीही संबंध नसताना निवडणूक जवळ आल्याने न केलेल्या कामांचे आ. राज़ळे श्रेय घेत आहेत, असा आरोप पुरनाळे यांनी केला आहे.
- डी-मार्टची फ्रँचायझी मिळते का? जाणून घ्या संपूर्ण सत्य आणि भागीदारीची संधी
- फक्त ‘या’ महिलांनाच मिळणार लाडकी बहीण योजनेचा हप्ता; केवायसी अपूर्ण, चुकीची असल्यास पैसे अडकणार
- पुणे पोलीस भरतीला अखेर हिरवा कंदील; फेब्रुवारीत मैदानी चाचणी, शहराच्या सुरक्षेला मिळणार बळ
- प्रस्तावित शेतकरी कर्जमाफी योजनेला दिवंगत अजित पवार यांचे नाव देण्याची मागणी; राजकीय वर्तुळात चर्चेला उधाण
- मासिक ८० हजार पगारात ५० लाखांचे घर शक्य आहे का? आर्थिक तज्ज्ञांचा स्पष्ट इशारा













