राहुरी – एका शालेय तरूणीस मोटारसायकलवर पाठलाग करून विनयभंग केल्याची घटना घडली असून याबाबत राहुरी पोलीस ठाण्यात एका तरूणावर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
याबाबत पोलीसांकडून मिळालेली माहिती अशी की, राहुरी येथे शिक्षण घेत असलेली २० वर्षीय तरूणी घरी जात असताना गोट्या उर्फ राहुल पवार रा. चाकण, जि. पुणे ह. मु. धामोरी, ता. राहुरी हा वरवंडी फाटा ते वरवंडी या दरम्यान मोटारसायकलवरून येवून तरूणीस लज्जा उत्पन्न होईल असे भाष्य करून तू मला फार आवडते. माझे तुझ्यावर प्रेम आहे असे म्हणून तरूणीस घरातून घेवून जाण्याची धमकी दिली.

सदरील प्रकार घडल्यानंतर दोन दिवसांनी त्याच तरूणाने रात्री १२.३० वाजेच्या सुमारास तरूणीच्या भावास फोनवरून शिवीगाळ करून तू पोलीस स्टेशनला तक्रार दिली तर कोयत्याने तोडून टाकीन अशी धमकी दिली.
- Weekly Numerology: तुमचा मुलांक तुमच्या नशिबाचा दरवाजा उघडणार? या आठवड्यात घडणार ‘हा’ मोठा बदल… वाचा या आठवड्यातील मोठी भविष्यवाणी
- Sarkari Yojana: लाडकी बहीण योजनेनंतर आता पिंक रिक्षा! राज्यातील 10000 महिलांना मिळणार स्वतःची पिंक ई-रिक्षा… जाणून घ्या योजनेचा तपशील
- लाडकी बहीण योजनेबाबत महत्त्वाची बातमी ! आता ‘या’ महिलांना पैसे मिळणार नाहीत, कारण….
- शिर्डी, अक्कलकोट, गाणगापूरला जाणाऱ्या भाविकांसाठी नवीन बससेवा सुरु ! कस आहे वेळापत्रक ? रूट पहा…
- सरकारी कर्मचाऱ्यांना फक्त 200 दिवसात 8 व्या वेतन आयोगाची भेट मिळणार ! नव्या वेतन आयोगाबाबत समोर आले मोठे अपडेट