नेवासे :- लोकसभेच्या निवडणुकीनंतर कोणाला कोणत्या गावात किती मतदान झाले, हे प्रसिद्ध झाल्यावर राजकारण पुन्हा एकदा सोशल मीडियावर तापू लागले आहे.
गडाख व मुरकुटे यांच्या गावांमध्ये विरोधी उमेदवारांना मताधिक्य मिळाल्यामुळे आरोप-प्रत्यारोप होत आहेत. मुरकुटेंच्या गावात काँग्रेसला लिड, मुरकुटेंनी लोखंडेंचे काम केलेच नाही अशा चर्चेमुळे मुरकुटे व भाजपची बदनामी झाल्याप्रकरणी नेवासे पोलिसात दोन तक्रारी दाखल झाल्या आहेत.

आठ जणांच्या विरोधात तक्रार देण्यातआली आहे. भाजपचे नगरसेवक सचिन नागपुरे व तालुका उपाध्यक्ष दिलीप नगरे यांनी वेगवेगळ्या तक्रारी दिल्या आहेत.
तक्रारीत ईश्वर उगले व पांडुरंग होंडे यांनी ज्ञानेश्वर माउली ग्रुप, मोबाइल शॉपी ग्रुप, मराठ्यांचा राजकीय अखाडा, जय श्रीराम, भाऊसाहेब फोलाणे, दिव्य नेवासे या ग्रुपवर बदनामीकारक मजकूर केला असे नमूद केले आहे.
- Mumbai News : मुंबईकरांसाठी आनंदाची बातमी ! मुंबई आणि नवी मुंबई विमानतळ मेट्रोमुळे बदलणार मुंबईचा नकाशा
- अहिल्यानगर जिल्ह्यात होणार्या ‘त्या’ मंत्रिमंडळ बैठकीतून जिल्ह्याच्या अनेक प्रश्नांवर तोडगा निघणार
- श्रीरामपूर भाजपा पदाधिकार्यांच्या निवडीवर वाद, कार्यकर्त्यांचा ‘आत्मक्लेश आंदोलन’चा इशारा
- संत शेख महंमद महाराजांचा इतिहास बदलण्याचा प्रयत्न, काँग्रेसचे नेते घनश्याम शेलार यांचा वंशजावर आरोप
- लाडक्या बहिणींच्या उत्पन्नाची होणार पडताळणी, एवढ्या लाखांपेक्षा जास्त उत्पन्न असणाऱ्या महिलेचे पैसे राज्य सरकार करणार तात्काळ बंद