श्रीगोंदे :- ज्येष्ठ समाजसेवक अण्णा हजारे हे संस्थापक असलेल्या पारनेर तालुका सैनिक सहकारी बँकेत अध्यक्ष, मुख्य कार्यकारी अधिकारी व इतर अधिकाऱ्यांनी लाखो रुपयांचा अपहार केल्याचा आरोप बँकेचे संचालक सुदाम गणपत कोथिंबिरे यांनी रविवारी पत्रकार परिषदेत केला.
कोथिंबिरे म्हणाले, मुख्य कार्यकारी अधिकारी संजय कोरडे यांनी इतर अधिकाऱ्यांना हाताशी धरून बँकेच्या शिलकी रकमेतून ५,४५,७७२ रुपयांचा अपहार केला.
३० मे २०१९ रोजी मी व संचालक संतोष यादव, बापू अण्णा दरेकर यांनी बँकेच्या मुख्य कार्यालयातील समरी बूकप्रमाणे शिल्लक रकमेची तपासणी केली असता ही रक्कम रोखपाल, वरिष्ठ अधिकारी व मुख्य कार्यकारी अधिकाऱ्यांनी दाखवली नाही.
आम्ही १ जूनला पारनेर पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली. त्यानंतर ३ जूनला कोरडे व इतर चार अधिकाऱ्यांनी संगनमताने ५,६०,००० रुपये सॅलरी अडव्हान्स खात्यातून उचलून अपहार केला.
- बीएड उत्तीर्ण उमेदवारांसाठी सुवर्णसंधी ! केंद्रीय आणि नवोदय विद्यालयात लवकरच होणार शिक्षकांची मेगाभरती, किती हजार पदे भरली जाणार ?
- …….तर पंजाब नॅशनल बँकेच्या ग्राहकांचे अकाउंट बंद केले जाणार ! पैसे सुद्धा काढता येणार नाहीत
- Post Office च्या 5 वर्षांच्या एफडी योजनेत 11,00,000 रुपयांची गुंतवणूक केल्यास किती रिटर्न मिळणार ?
- आधारचे किती प्रकार आहेत? UIDAI कडून मिळतात ‘हे’ 4 फॉरमॅट, कुठे कोणता वापरायचा ते जाणून घ्या!
- निसर्गाची बहुगुणी भेट!’हे’ एकच फळ आरोग्य, सौंदर्य आणि अगदी इंधनासाठीही ठरते उपयुक्त