कर्जत :- रोहित पवार यांच्या ‘सृजन’ या संस्थेच्या वतीने कर्जत-जामखेड परिसरात पहिल्यांदाच आंतरराष्ट्रीय दर्जाच्या कुस्तीच्या स्पर्धा आयोजित करण्यात आल्या आहेत.
कर्जत तालुक्यातील दादा पाटील महाविद्यालयासमोरील मैदानात रविवारी 18 ऑगस्ट आणि सोमवार 19 ऑगस्ट रोजी कुस्तीची ही स्पर्धा होणार आहे.

18 ऑगस्ट रोजी सकाळी 11 वाजता या स्पर्धेचे उदघाटन होणार असून 18 तारखेला कर्जत आणि जामखेड तालुक्यातील 14 आणि 17 वयोगटातच्या आतील मल्लांची स्पर्धा होणार आहे.
तर 19 तारखेला भारत विरुद्ध इराण अशा आंतरराष्ट्रीय मल्लांचे सामने होतील तसेच महाराष्ट्रातील नामांकित मल्लही ह्या स्पर्धेत सहभागी होणार आहेत.
19 ऑगस्ट रोजी सायंकाळी 4 वाजता महाराष्ट्र कुस्तीगीर संघटनेचे अध्यक्ष शरद पवार प्रमुख उपस्थिती लाभणार आहे.
सर्व कुस्ती प्रेमींनी हा संदेश जास्तीत जास्त प्रसारित करावा आणि आपल्या सर्व मित्र परिवाराला आमंत्रित करावे. तसेच मोठ्या संख्येने उपस्थित राहून कुस्ती या रांगड्या खेळाचा आनंद घ्यावा असे आवाहन आयोजकांतर्फे करण्यात आले आहे.
- कोणत्याही महिन्याच्या 1, 10, 19 आणि 28 तारखेला जन्मलेल्या लोक कोणासमोरचं झुकत नाहीत ! या लोकांचा स्वभाव कसा असतो ?
- घरकुल योजनेत ऐतिहासिक बदल ! आता जागा खरेदी करण्यासाठी सुद्धा मिळणार ‘इतके’ अनुदान
- दूध देणाऱ्या गाई – म्हशी खरेदी करण्यासाठी मिळणार 50 टक्के अनुदान ! अर्ज कुठं करणार?
- 1000 किलोमीटरचा प्रवास आता फक्त आठ तासात! वंदे भारत स्लीपर ट्रेन बाबत लोकसभेतून समोर आली मोठी अपडेट
- राज्यातील शेतकऱ्यांना खुशखबर ! कर्जमाफीसाठीची प्रक्रिया झाली सुरु, फडणवीस सरकारकडून राज्यातील बँकांना महत्त्वाचे आदेश













