अहमदनगर :- विधानसभा निवडणुकीचे वारे जोमाने वाहत असतानाच सावेडीत माजी महापौर अभिषेक कमळकर यांच्या स्टेजवर सिनेअभिनेत्री उर्वशी रौतेला यांची झलक नगरकरांना पहायला मिळाली.
माजी महापौर अभिषेक कळमकर यांच्या श्रीयोग प्रतिष्ठानने सिनेअभिनेत्री उर्वशी रौतेला हिला बोलावून रेकॉर्ड ब्रेक गर्दी केली.

10,000 हून अधिक तरुण यावेळी उपस्थित होते, दरम्यान रेकॉर्ड ब्रेक गर्दी खेचून आपणही आगामी काळात विधानसभा निवडणुकीसाठी इच्छुक असल्याचा इशारा यावेळी कळमकर दिला आहे.

कमळकर यांनी सावेडीत शक्तीप्रदर्शन करत आमदारकीचा ‘अभिषेक’च केल्याची चर्चा सध्या शहरात आहे.
गोविंदा रे गोपाळा’, ‘गो गो गोविंदा’ अशा विविध गाण्यांवर थिरकणारी तरुणाई… ढोल-ताशांचा गजर… दहीहंडी फोडण्यासाठी घोषणा ..
आणि सिनेअभिनेत्री उर्वशी रौतेला यांची एक झलक मोबाइलमध्ये टिपण्यासाठी चाललेली लगबग…अशा उत्साहपूर्ण वातावरणात हा दहीहंडी उत्सव साजरा करण्यात आला.
नगर शहरात कळमकर यांनी नगर- मनमाड रोड वरील झोपडी कॅन्टीन परिसरात दहीहंडी उत्सव साजरा केला. या उत्सवाला अभिनेत्री उर्वशी रौतेला हिरा बोलावून गर्दीचा उच्चांक केला.
हजारो युवक खेचण्यात कळमकर यशस्वी झाले. त्यामुळे कार्यकर्त्यांनीही ही कळमकर यांचा उल्लेख भावी आमदार असाच केला.
- महाराष्ट्र किंवा गुजरात नाही तर ‘या’ प्रदेशात आहे देशातील सर्वात खोल मेट्रो स्टेशन! जबरदस्त टेक्नॉलॉजीमुळे ठरते सर्वात खास
- नवीन स्मार्टफोन खरेदी करताय? मग थोडं थांबा! पुढच्या आठवड्यात ‘या’ 3 दमदार स्मार्टफोन्सवर मिळणार जबरदस्त डिस्काउंट
- देशातील लाखो सरकारी कर्मचाऱ्यांना मिळणार दिलासा, पेन्शनबाबत समोर आली आनंदाची बातमी! वाचा काय बदल होणार?
- जिओ वापरकर्त्यांसाठी धमाका प्लॅन्स! 24GB डेटा, अनलिमिटेड कॉलिंग आणि…; फक्त ‘इतक्या’ रुपयांत
- महाराष्ट्रालाही टाकलं मागे! भारतातील ‘हे’ राज्य आहे सर्वात हुशार, येथील प्रत्येक विद्यार्थी आहे स्मार्ट; IQ लेव्हल ऐकून तर थक्क व्हाल