जळगाव :- लायटिंगच्या व्यवसायातून ३५ हजार रुपयांपैकी १० हजार रुपये बाकी असल्याच्या कारणावरून दोन तरुणांमध्ये शनिवारी रात्री एका हॉटेलमध्ये वाद झाले.
त्यानंतर मध्यरात्री दीडच्या सुमारास दोघांनी तरुणाच्या घरी जाऊन बाहेर बोलावले. काही अंतरावर नेऊन त्याला बेदम मारहाण केली.

दोघांनी पाच वेळा वीस किलो वजनाचा दगड तरुणाच्या डोक्यात घालून हत्या केली. ही घटना शनिवारी मध्यरात्री ईश्वर कॉलनीत घडली. पोलिसांनी दोन्ही मारेकऱ्यांना अटक केली आहे.
घनश्याम शांताराम दीक्षित (वय ३७, रा. ईश्वर कॉलनी) असे मृत तरुणाचे नाव आहे. तर सनी उर्फ चालीस वसंत पाटील (रा. रामेश्वर कॉलनी) व मोहिनीराज उर्फ मुन्ना अशोक कोळी (रा. सबजेलच्या मागे) असे अटक केलेल्या संशयितांची नावे आहेत.
- मोठी बातमी ! सरकारचं नवं फर्मान, आता मुस्लिमांना हिंदूंची जमीन खरेदी करता येणार नाही !
- शेअर मार्केट गुंतवणूकदारांसाठी विप्रो कंपनीची मोठी घोषणा! आता हा आर्थिक लाभ मिळणार
- शेतकऱ्यांसाठी दिलासादायक ! फेब्रुवारीत चार हजार रुपयांचा आर्थिक लाभ मिळणार !
- आनंदाची बातमी ! आठवा वेतन आयोग लागू झाल्यानंतर ‘या’ कर्मचाऱ्यांना मिळणार दीड लाख रुपयांची थकबाकी !
- इन्फोसिसच्या शेअर्सची रॉकेट तेजी ! नफा कमी झाला तरी गुंतवणूकदारांची जोरदार खरेदी, ‘हे’ आहे कारण













