अकोले :- तालुक्यातील भंडारदरा येथे राहणारी विवाहित तरुणी सौ . पूजा सुनील भांगरे , वय २६ वर्ष हिला सासरी नांदत असताना
नवरा व सासरच्या लोकांनी तुझ्या माहेरुन दागिने घेवून ये , तुला कपडे धुता येत नाही ! स्वयंपाक करता येत नाही ! गॅस वापरता येत नाही

या कारणावरुन वेळोवेळी शारीरिक व मानसिक छळ करुन शिवीगाळ करुन मारहाण केली व धमकी देवून दागिने घेवून ये , असे म्हणून माहेर पाठवून दिले.
सौ . पूजा भांगरे या तरुणीने काल राजूर पोलिसात फिर्याद दिल्यावरुन आरोपी नवरा सुनील महादू भांगरे , महादू रामचंद्र भांगरे, पद्मा महादू भांगरे, कल्पना महादू भांगरे, कविता तुकाराम घुटे , रा . मांडा , टिटवाळ , ठाणे यांच्याविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
- नोकरी नव्हे, व्यवसायात चमकतात ‘या’ जन्मतारखेच्या मुली; कमावतात अफाट संपत्ती आणि नाव!
- MBBS मध्ये प्रवेश मिळाला नाही?, मग ‘हे’ 5 मेडीकल कोर्स देतील चांगल्या पगाराची नोकरी!
- टनभर सोनं, अब्जावधींचं दान! भारतातील’या’ मंदिराची संपत्ती इतकी अफाट की एखादा देश चालू शकतो
- रेल्वे प्रवाशांसाठी महत्त्वाची बातमी ! भारतीय रेल्वेने लाँच केले जबरदस्त अँप्लिकेशन, नव्या एप्लीकेशनच्या विशेषता जाणून घ्या
- खूप प्रॅक्टिकल असतात ‘या’ जन्मतारखेच्या मुली, भावनांमध्ये न अडकता व्यावहारिकपणे घेतात कोणताही ठोस निर्णय!