संगमनेर : संगमनेर शहर पोलिस ठाण्याच्या हद्दीत गेल्या काही दिवसांपासून मोटारसायकली चोरी जाण्याचे प्रमाण मोठ्या प्रमाणात वाढले असून मंगळवारी पुन्हा चिखली शिवारातील लक्ष्मी माता मंदिरापासून वीस हजार रुपये किंमतीची मोटारसायकल अज्ञात चोरट्याने चोरुन पोबारा केला आहे.
यामुळे मोटारसायकल चोरांनाही संगमनेर शहराचा लळा लागला की काय, असा प्रश्नही आता निर्माण झाला आहे. त्यामुळे मोटारसायकल स्वारांमध्ये भितीचे वातावरण पसरले आहे. तर शहर पोलिस ठाण्याचे पोलिस निरिक्षक अभय परमार हे कधी या मोटारसायकल चोऱ्यांच्या मुसक्या आवळणार,असा प्रश्नही आता निर्माण झाला आहे.

गेल्या एक ते दोन महिन्यांपासून संगमनेर शहरातील ठिकठिकाणच्या भागातून व हॉस्पीटल समोरुन अज्ञात चोरट्यांनी मोटारसायकली चोरुन पोबारा केला आहे. पण अद्यापही शहर पोलिसांना या मोटारसायकल चोरट्यांचा शोध लावता आला नाही.
त्यामुळे मोटारसायकलस्वार अक्षरश: चोरट्यांना वैतागले आहेत. जवळपास एका एका मोटारसायकलची किंमत दहा ते वीस हजार रुपये ऐवढी आहे. गुन्हा दाखल करण्यापलीकडे पोलिस काहीच करत नाही. हे चोरटे बरोबर पाळत ठेवून मोटारसायकली चोरुन पोबारा करत आहेत. आत्तापर्यंत अनेक मोटारसायकली चोरी गेल्याच्या घटना घडल्या आहेत.
- रेल्वेसाठी मोठा पॅकेज, वंदे भारत स्लीपर ट्रेनसह अमृत भारत रेल्वेचा विस्तार
- विजय सेल्समध्ये iPhone 16 आता अर्ध्या किमतीत-Limited Offer, एक्सचेंज आणि बँक डिस्काउंटसह उपलब्ध
- साध्या लोकलचे एसी लोकलमध्ये रूपांतर; तिकीट दर किती? आराखड्यासाठी आयआयटीची नियुक्ती
- गजकेसरी, धन आणि रवि योगांचा प्रभाव; वृषभ ते मीन राशींसाठी भाग्यवर्धक दिवस
- बँक खाते आणि क्रेडिट कार्डसाठी वेगवेगळे मोबाइल नंबर असतील तर कर्ज अडकेल का? जाणून घ्या संपूर्ण सत्य













