शेवगाव :- राज्यमार्गावर सौंदाळा-नागापूर शिवारात रविवार दि. ३० जून रोजी दुपारी पावणेदोन वाजेच्या दरम्यान ॲपे रिक्षा व इंडिका कार यांची समोरासमोर टक्कर झाली.
या अपघातात एक ठार, तर नऊ जण जबर जखमी झाले आहेत. जखमींना १०८ रुग्णवाहिकेतून नेवासा फाटा येथील ग्रामीण रुग्णालय, श्वास हॉस्पिटल व नगर येथे हलविण्यात आले आहे.
प्रवासी वाहतूक करणारी ॲपे रिक्षा (क्र. एमएच १७ एजे १५४२) व इंडिका (क्र. एमएच ०४ बीवाय ४२६०) या दोन वाहनात भीषण अपघात होऊन नेवासा तालुक्यातील जेऊर हैबती येथील दिलीप साहेबराव मिसाळ (वय ५०) हे ठार झाले.
इंडिका गाडीने चुकीच्या दिशेने येऊन धडक दिल्याचे फिर्यादीत म्हटले असून इंडिका चालक फरार झाला आहे. ॲपे रिक्षा चालक गणेश दाते, रितेश कांक्रळे, सोपान मसुरे (औरंगाबाद), सविता बिरदवडे, मुलगी सायली बिरदवडे (रा. तरवडी, ता. नेवासा) येथील आहेत.
अपघातात ठार झालेले दिलीप मिसाळ यांचे चुलते शाहूराव मिसाळ, शामराव काळे (देवगाव), शिवा फुंदे (जालना), छबू काळे (शेवगाव), राजेश लाळगे (निघोज, पारनेर), विलास यादव (भेंडा) यांना उपचारासाठी श्वास हॉस्पिटल व ग्रामीण रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते.
- पुण्यातील रेल्वे प्रवाशांसाठी महत्त्वाची बातमी ! 15 जानेवारीपासून ‘या’ 17 रेल्वे गाड्या रद्द, कोणाला बसणार फटका
- 2026 चा पावसाळा दगा देणार, एल निनोमुळे दुष्काळ पडणार ! Skymet चा अंदाज काय सांगतो?
- शेअर मार्केटमधील अस्थिरता रिलायन्स समूहाच्या ‘या’ शेअर्ससाठी वरदान ! मुकेश अंबानीचा स्टॉक व्हेनेझुएला संकटात पण सुपरहिट
- फोन पे , गुगल पे वापरणाऱ्यांसाठी महत्त्वाची बातमी! चुकीच्या UPI आयडीवर पैसे पाठवल्यास ते पैसे परत कसे मिळवायचे ? पहा….
- गुंतवणूकदारांसाठी सुवर्णसंधी ! 400 रुपयांचा शेअर 40 रुपयांना ; ‘या’ तारखेपर्यंत Share खरेदी केल्यास मिळणार लाभ













