नेवासे : लोकसभा निवडणुकीच्या तोंडावर भाजपमध्ये गेलेले डॉ. सुजय विखे हे नगरच्या निवडणुकीतून निवांत झाल्यावर शिर्डी मतदारसंघात प्रचाराच्या आघाड्या सांभाळतील, अशी कार्यकर्त्यांची अपेक्षा आहे. मात्र, मंत्री पंकजा मुंडे यांच्या सभेत त्यांच्या यंत्रणेतील कोणीही दिसले नाही.
सर्जिकल स्टाईक हा काही लोकसभा निवडणुकीचा विषय नाही, तर या सरकारच्या राजवटीत मिळणारे संरक्षण हा महत्त्वाचा विषय आहे, असे प्रतिपादन राज्याच्या ग्रामविकास मंत्री पंकजा मुंडे यांनी केले.

शिर्डी लोकसभा मतदारसंघातील महायुतीचे उमेदवार सदाशिव लोखंडे यांच्या प्रचारार्थ नेवासाफाटा येथे आयोजित सभेत त्या बोलत होत्या.
ग्रामविकास खात्यांतर्गत प्रत्येक माणसाच्या जीवनाच्या प्रत्येक अंगाशी निगडित काम करण्याचा अनुभव मिळाला. या खात्यांतर्गत विकास निधीचा पाऊस राज्यात पडला. जलसंवर्धन, आरोग्य, घरकुल, रस्ते यामध्ये मोठे काम उभे केले आहे.
काही योजनांमध्ये सर्वात जास्त निधी राज्याला दिला गेला. तसेच मुख्यमंत्री ग्रामसडक योजनेअंतर्गत देखील या परिसरात निधीवाटप झाले.
राज्यात घरकुल वाटपाचे काम एवढे चांगले झाले की केंद्राने १० लाख घरे राज्यासाठी पुन्हा मंजूर केली. त्यामुळे बेघरमुक्त महाराष्ट्र योजना आपण पूर्ण करत आहोत.
मोदी सरकार काळात स्वच्छता अभियान, जनधन योजनांसारख्या योजनांमुळे दलाल संपले. सध्या विरोधकांच्या महाखिचडीचा नेता कोण आहे हे त्यांनाच सांगता येत नाही. पण पंतप्रधान नरेंद्र मोदी हे स्थिर व मजबूत सरकार देणारे ठरले आहेत.
- Post Office च्या ‘या’ बचत योजनेत गुंतवणूक सुरु करा, 60 महिन्यांनी होणार 7,00,000 रुपयांची कमाई !
- नाग पंचमी 2025 : शिवलिंगावर अर्पण करा ‘या’ खास 5 वस्तु, मिळेल असंख्य लाभ!
- सौंदर्यात अभिनेत्रींनाही मागे टाकणाऱ्या सारा तेंडुलकरचं ब्युटी सिक्रेट उघड!’या’ उपायाने तुम्हालाही मिळू शकते ग्लोइंग स्कीन
- मॅकडोनाल्ड्सच्या वेट्रेसपासून करोडपती ‘तुलसी’ पर्यंतचा प्रवास, स्मृती इराणी यांची एकूण संपत्ती ऐकून थक्क व्हाल!
- एका मिसाइलची किंमत 5.38 अब्ज रुपये?, वाचा जगातील सर्वात महागड्या शस्त्रांची यादी!
- इंग्लंड-विरुद्ध मालिकेत चर्चेत आला 50 वर्ष जुना वर्ल्ड रेकॉर्ड, आजपर्यंत कुणीही मोडू शकला नाही ‘या’ खेळाडूचा विक्रम!
- राज्य सरकारी कर्मचाऱ्यांसाठी कामाची बातमी ! महाराष्ट्रातील सर्वच राज्य कर्मचाऱ्यांना ह्या कामासाठी मिळते 14 दिवसांची पगारी रजा