वधू मंडपातून थेट हॉस्पिटलमध्ये पोहोचली, लग्नाच्या रात्री काय घडलं? वाचून बसेल धक्का…

Ahmednagarlive24
Published:

बिहारच्या नवादा जिल्ह्यात रविवारी एका वधूचा विवाह होणार होता. पण असं काही झालं की ती थेट हॉस्पिटलमध्ये गेली, जिथे तिच्यावर उपचार सुरू आहेत.

मिळालेल्या माहितीनुसार, हे संपूर्ण प्रकरण डीजे वादाशी संबंधित आहे. लग्नात डीजे वाजवण्यावरून झालेल्या वादातून वधूसह चार जणांना बेदम मारहाण करण्यात आली, त्यानंतर त्यांना जखमी अवस्थेत रुग्णालयात दाखल करण्यात आले.

पोलिसांनी सांगितले की, वधूच्या कुटुंबीयांच्या तक्रारीवरून तिघांना ताब्यात घेण्यात आले आहे. या प्रकरणाचा तपास सुरू असून, अन्य आरोपींचाही शोध सुरू आहे.

नवादा जिल्ह्यातील सिरदला पोलीस स्टेशन हद्दीतील पचंबा गावात रविवारी एका मुलीचे लग्न होते. घरात लग्नाआधीची फंक्शन्स पार पडत होती. थोड्याच वेळात मिरवणूक येणार होती. यादरम्यान, काही लोक ट्रॉलीवर डीजे चढवून वधूच्या घरासमोर आले आणि ते वाजवू लागले.

त्याबदल्यात त्याने 10 हजार रुपयांची मागणी केली. वधू आणि कुटुंबीयांनी पैसे देण्यास नकार दिल्याने दोन्ही बाजूंमध्ये बाचाबाची झाली. काही वेळातच प्रकरण वाढले आणि त्यांनी वधूच्या कुटुंबीयांवर हल्ला केला.

आरोपींनी वधू आणि इतर चार जणांना बेदम मारहाण केली. यानंतर पोलिसांनी घटनास्थळी पोहोचून प्रकरण शांत केले आणि तिघांना ताब्यात घेतले.

गावातील रामबालक चौहान, उमेश चौहान आणि कमलेश चौहान आणि इतरांनी ही घटना घडवून आणल्याचा आरोप पीडितेच्या बाजूने केला आहे. डीजे चालवण्यास आणि पैसे देण्यास नकार दिल्याने त्यांच्यावर तलवारी, लाठ्या-काठ्याने हल्ला करण्यात आला. थोड्याच वेळात वधूची मिरवणूक येणार असताना हा सर्व प्रकार घडला.

महत्वपूर्ण बातम्यांसाठी YouTube चॅनेल Subscribe करा
Subscribe