अहमदनगर Live24 टीम, 18 जुलै 2021 :- आमिर खानच्या ‘लगान’ आणि ‘पीपली लाइव्ह’ चित्रपटांद्वारे लोकांची मने जिंकणारा अभिनेता रघुबीर यादव अडचणीत सापडला आहे.
त्याची पत्नी पौर्णिमा खरगा यांच्याशी त्यांचा दीर्घकाळापासून वाद आहे. दरम्यान, पूर्णिमाने पुन्हा एकदा रघुवीरवर गंभीर आरोप केले आहेत.

रघुवीरने पोटगीचे पैसे दिले नाहीत – वास्तविक, पती आणि दोघेही बरेच दिवसांपासून विभक्त झाले आहेत. यापूर्वीही अभिनेता संजय मिश्रा यांच्या पत्नीशी प्रेमसंबंध असल्याचा आरोप करून पूर्णिमा चर्चेत आली होती.
आता रघुबीर यादव यांच्या पत्नीने आरोप केला आहे की, त्यांना पोटगीचे पैसे मिळत नाहीत. ज्यामुळे त्यांना त्यांचे दागिने गहाण ठेवले आहेत.
रघुबीरचे वकील काय म्हणाले? हे समोर आल्यानंतर रघुबीर यादव यांचे वकील म्हणतात की पौर्णिमा अधिक पैशांची मागणी करत आहे. यासह, दुसऱ्या बाजूचे पूर्णिमाचा वकील म्हणतो, रघुवीर आपल्या पत्नीला पैसे देऊ इच्छित नाही.
संजय मिश्रा यांच्या पत्नीसोबत लिव्ह-इनमध्ये रघुबीर – दोन वर्षांपूर्वी घटस्फोटाच्या प्रकरणात पूर्णिमाने रघुबीरवर अभिनेत्री आणि दिग्दर्शक नंदिता दास यांच्यासोबत प्रेमसंबंध असल्याचा आरोप केला होता.
यानंतर पूर्णिमा म्हणाली होती की, आता तो अभिनेता संजय मिश्राची पत्नी रोशनी आचरेजासोबत लिव्ह-इनमध्ये राहत आहे. महत्त्वाचे म्हणजे रघुबीर आणि पौर्णिमा आता वेगळे राहतात आणि त्यांचा 30 वर्षांचा मुलगा त्याच्या आईबरोबर राहतो.
- अहमदनगर जिल्ह्यातील ब्रेकिंग बातम्यांसाठी आम्हाला फॉलो करा
- फेसबुक । ट्विटर । टेलिग्राम । युट्युब। गुगल न्यूज । इंस्टग्राम