पुणे : एमआयएमबरोबर आमचे संबंध अद्यापही चांगले आहेत. त्यांनीच आमच्या युतीला कुलूप लावले असून, चावी त्यांच्याकडेच आहे. त्यामुळे तेच कुलूप उघडू शकतात.
असे सांगतानाच अन्य मुस्लीम संघटना आमच्याबरोबर असल्याचा दावाही वंचित बहुजन आघाडीचे सर्वेसर्वा ॲड. प्रकाश आंबेडकर यांनी पत्रकार परिषदेत केला.

आगामी विधानसभा निवडणुकीत महाराष्ट्रातील २८८ जागा स्वबळावर लढविण्याची तयारी असल्याचेही त्यांनी या वेळी स्पष्ट केले. आम्ही एमआयएम बरोबरची युती तोडली नाही. वंचितच्या समितीबरोबर एमआयएमने बोलणी करावी,
असे आवाहन करून ॲड. प्रकाश आंबेडकर म्हणाले की, राज्यात काही राजकीय पक्ष धर्माच्या नावावर तर कोणी धर्मनिरपेक्षतेच्या नावाने निवडणूक लढवित आहेत. आम्ही विकासाच्या मुद्द्यांवर निवडणुकीला सामोरे जाणार आहोत.
- महाराष्ट्रातील सरकारी कर्मचाऱ्यांना मिळणार Diwali Bonus ! ‘या’ कर्मचाऱ्यांसाठी दिवाळी बोनस जाहीर, खात्यात किती पैसे जमा होणार?
- Share Market मध्ये 6 महिन्यात पैसे डबल ! ‘या’ कंपनीत गुंतवणूक करणारे शेअरहोल्डर्स झालेत मालामाल, वाचा सविस्तर
- Samsung च्या ‘या’ स्मार्टफोनवर मिळणार 61 हजार रुपयांचा डिस्काउंट ! सेल संपण्याआधी खरेदी करा
- Tata च्या ‘या’ शेअर्सने 30 दिवसात गुंतवणूकदारांना बनवले मालामाल! मिळालेत 60% रिटर्न, आता Stock Split ची मोठी घोषणा
- ऑक्टोबरमध्ये लाँच होणार Vivo कंपनीचे ‘हे’ दोन स्मार्टफोन !