अहमदनगर :- मुलाच्या भाजप प्रवेशानंतर राजकीय कोंडीत सापडलेले विरोधी पक्षनेतेे राधाकृष्ण विखे यांनी पुत्रप्रेमापोटी अखेर भाजपच्या स्थानिक नेत्यांशी मेळ बसवत जुळवून घेतले.
मंगळवारी डॉ. सुजय यांच्या सावेडीतील संपर्क कार्यालयात राधाकृष्ण विखे यांनी शहर भाजप, शिवसेनेच्या नेत्यांची बैठक घेतली.

या बैठकीला काँग्रेसच्या पदाधिकाऱ्यांनी देखील पदाधिकाऱ्यांनी हजेरी लावली.पालकमंत्री राम शिंदे, विधानसभेचे उपसभापती विजय औटी यांच्यासह भाजप पदाधिकाऱ्यांबरोबर बैठक झाली.
राधाकृष्ण विखे यांनी प्रथमच पुत्र डॉ. सुजय यांच्यासाठी नगर शहरात भाजप व सेनेच्या नेत्यांबरोबर बैठक घेतली. त्यामुळे विखे भाजपमध्ये दाखल होणार यावर आता शिक्कामोर्तब झाले आहे.
प्रथमच राधाकृष्ण विखे यांनी भाजपचे अधिकृत उमेदवार डॉ. सुजय विखे यांच्या सावेडी येथील पारिजात चौक परिसरातील संपर्क कार्यालयात पालकमंत्री राम शिंदे, शिवसेनेचे विधानसभेचे उपसभापती विजय औटी, जिल्हाध्यक्ष भानुदास बेरड यांच्यासमवेत एक बैठक घेतली.
यात त्यांनी दक्षिण लोकसभा मतदारसंघातील प्रचाराचा आढावा विखे यांनी घेतला. डॉ. सुजय यांच्या भाजप प्रवेशानंतर राधाकृष्ण विखे यांची राजकीय कोंडी झाली होती.
आघाडीचा धर्म पाळला, तर पुत्राच्या विरोधात प्रचार केल्यासारखे होईल. त्यामुळे विखे यांनी नगर दक्षिण लोकसभा मतदारसंघात अप्रत्यक्षपणे डॉ. सुजय यांचा प्रचार सुरू केला होता.
पुत्रप्रेम व राजकीय कोंडी या द्विधा मनस्थितीत सापडलेले राधाकृष्ण विखे आता पुत्रासाठी भाजपबरोबर थेट प्रचारात उतरले आहेत.
यापूर्वी पडद्यामागून प्रचार करणारे विखे थेट भाजपच्या तंबूत जाऊन पोहोचले आहेत. या बैठकीत त्यांनी डॉ. सुजय विखे हे या निवडणुकीत नवे आहेत. असे सांगून दिलीप गांधी यांचे आभार मानले.
- मुलबाळ नसलेल्या विधवा महिलेची मालमत्ता मृत्यूनंतर सासरच्या लोकांना की माहेरच्या लोकांना ? सर्वोच्च न्यायालयाचा सर्वोच्च निर्णय
- बारावीच्या विद्यार्थ्यांसाठी महाराष्ट्र राज्य शालेय शिक्षण विभागाचा मोठा निर्णय !
- मुख्यमंत्री माझी लाडकी बहीण योजनेच्या लाभार्थ्यांसाठी मोठी अपडेट ! सप्टेंबर अन ऑक्टोबरचा हफ्ता….
- ……तर आई-वडील, सासू-सासरे आपल्या कुटुंबियांना दिलेली मालमत्ता परत घेऊ शकतात ! हायकोर्टाचा आत्तापर्यंतचा सर्वात मोठा निर्णय
- शेतकऱ्यांसाठी कामाची बातमी ! ट्रॅक्टरचे ट्रेलर खरेदी करण्यासाठीही मिळणार एक लाख रुपयांचे अनुदान, अर्ज कुठे करावा?