अहमदनगर : जिल्हा परिषद सदस्य व राहूरी तालुक्यातील राष्ट्रवादीचे जेष्ठ नेते शिवाजी गाडे पाटील यांचे मंगळवार दि.२ रोजी पहाटे दुःखद निधन झाले.
निधनानंतर त्यांचे पार्थिव देह अंतिमदर्शनासाठी ठेवण्यात आले होते. त्या दु:खद प्रसंगी डॉ.विखे पार्थिव देहाच्या अंतिमदर्शन घेण्यासाठी पोहचले.

Photo : Social Media
अंतिम दर्शन घेतांना विखे यांनी हार अर्पण करतांना काढलेला फोटो सर्वत्र व्हायरलं झाला आहे.
श्रद्धांजली देतांना फोटोला हार घालत पोज देतात त्याच प्रकारे “ते” फुलांच्या हाराला हात लावून उभे रहात फोटो काढला.
त्यांचा “तो” फोटो सध्या सोशल मिडीयावर चांगलाच व्हायरल झाला आहे. त्यांच्या या कृतीची सोशल मीडियावर खिल्ली उडवली आहे. अनेकांनी तिखट शब्दात प्रतिक्रिया नोंदवल्या आहेत.
पहा निवडक प्रतिक्रिया –





- मुकेश अंबानी यांचे अँटिलिया नाही तर ‘हे’ आहे जगातील सर्वाधिक महागडे घर ! 400000000000 रुपयांच्या सर्वाधिक महागड्या घराचा मालक कोण?
- पोस्ट ऑफिसच्या ‘या’ योजनेत 25,000 रुपयांची गुंतवणूक करा मॅच्युरिटीवर मिळणार 6 लाख रुपये !
- पुण्यात तयार होणार 3 नवीन रस्ते ! हिंजवडी आणि मुळशीमधील वाहतूक कोंडी कायमची संपणार, कसे असणार नवीन रोड ?
- अहिल्यानगर पोलिसांची फिल्मी स्टाईल कारवाई ! मावा तयार करताना पकडला गेला, पण झाला फरार!
- शक्तिपीठ महामार्गाच्या अलाइनमेंटमध्ये मोठा बदल ! नव्या अलाइनमेंटला मुख्यमंत्री फडणवीस यांचा ग्रीन सिग्नल