Ahmednagar NewsAhmednagar SouthBreaking

छगन भुजबळ यांची श्रीगोंद्यात सभा.

श्रीगोंदे :- माजी उपमुख्यमंत्री व राष्ट्रवादी नेते छगन भुजबळ यांची सभा १५ ला श्रीगोंद्यात होणार आहे.

राष्ट्रवादी, काँग्रेस, शेतकरी कामगार पक्ष, स्वाभिमानी शेतकरी संघटना, जनशक्ती विकास आघाडी, आरपीआय कवाडे गट व मित्रपक्ष आघाडीचे उमेदवार आमदार संग्राम जगताप यांच्या प्रचारार्थ दुपारी ३ वाजता संत शेख महंमद महाराज पटांगणात ही सभा होणार आहे,

अशी माहिती राष्ट्रवादीचे तालुकाध्यक्ष हरिदास शिर्के व काँग्रेसचे तालुकाध्यक्ष प्रशांत दरेकर यांनी दिली. दरम्यान, श्रीगोंद्यात आता लोकसभा निवडणुकीच्या प्रचाराला वेग आलेला आहे. दोन्ही प्रमुख पक्षांकडून प्रचारास वेग आलेला आहे.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button