Ahmednagar CityAhmednagar NewsAhmednagar NorthAhmednagar SouthBreaking

उद्या दारूची दुकाने बंद !

राहुरी | नगर व शिर्डी लोकसभा मतदारसंघाची मतमोजणी प्रक्रिया शांततेत पार पडावी व कायदा सुव्यवस्थेचा प्रश्न निर्माण होऊ नये म्हणून जिल्हाधिकारी तथा निवडणूक निर्णय अधिकारी राहुल द्विवेदी यांनी २३ मे रोजी कोरडा दिवस पाळण्याचा आदेश दिला.

या दिवशी जिल्ह्यातील सर्व हॉटेल्स, परवाना कक्ष, देशी-विदेशी दारु दुकाने संपूर्ण दिवस बंद ठेवण्यात येतील. मद्यविक्री सुरू असल्याचे निदर्शनास येताच संबंधिताविरोधात कठोर कारवाई करण्यात येईल. भरारी पथकाद्वारे अवैध मद्य निर्मिती, विक्री व वाहतुकीविरोधात विशेष मोहीम राबवण्यात येणार आहे.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button