नेवासे :- लोकसभेच्या निवडणुकीनंतर कोणाला कोणत्या गावात किती मतदान झाले, हे प्रसिद्ध झाल्यावर राजकारण पुन्हा एकदा सोशल मीडियावर तापू लागले आहे.
गडाख व मुरकुटे यांच्या गावांमध्ये विरोधी उमेदवारांना मताधिक्य मिळाल्यामुळे आरोप-प्रत्यारोप होत आहेत. मुरकुटेंच्या गावात काँग्रेसला लिड, मुरकुटेंनी लोखंडेंचे काम केलेच नाही अशा चर्चेमुळे मुरकुटे व भाजपची बदनामी झाल्याप्रकरणी नेवासे पोलिसात दोन तक्रारी दाखल झाल्या आहेत.

आठ जणांच्या विरोधात तक्रार देण्यातआली आहे. भाजपचे नगरसेवक सचिन नागपुरे व तालुका उपाध्यक्ष दिलीप नगरे यांनी वेगवेगळ्या तक्रारी दिल्या आहेत.
तक्रारीत ईश्वर उगले व पांडुरंग होंडे यांनी ज्ञानेश्वर माउली ग्रुप, मोबाइल शॉपी ग्रुप, मराठ्यांचा राजकीय अखाडा, जय श्रीराम, भाऊसाहेब फोलाणे, दिव्य नेवासे या ग्रुपवर बदनामीकारक मजकूर केला असे नमूद केले आहे.
- इंडिया किंवा फक्त हिंदुस्थानच नव्हे, तब्बल 12 नावांनी ओळखला जातो भारत देश! फक्त बुद्धिमान लोकांनाच माहित असतील ही प्राचीन नावे
- भारताची नवी रणनीती! सिंधू, झेलम, चिनाब नदीवरील ‘हा’ प्रकल्प पाकिस्तानला हादरवणार
- गरोदरपणाच्या पहिल्या 3 महिन्यात ‘हे’ अन्नपदार्थं खाणं टाळाच, बाळाच्या मेंदूच्या विकासावर होतो गंभीर परिणाम!
- रेल्वे प्रवाशांची सुरक्षा कोण पाहतो?, जाणून घ्या GRP आणि RPF यांच्यातला फरक आणि जबाबदाऱ्या!
- अर्जुनाचं ‘गांडिव’ आता हवाई लढाईत! चीनच्या PL-15 पेक्षा प्रगत क्षेपणास्त्र भारताकडे, मॅक 4.5 वेगाने करणार हल्ला