Ahmednagar NewsAhmednagar SouthBreaking

रस्त्याच्या कारणातून तलवारीने मारहाण

राहुरी :- तालुक्यातील चिंचोली येथे राहणाऱ्या शेतकरी बाबासाहेब भोसले यांचा मुलगा किशोर बाबासाहेब भोसले तसेच किशोर भोसले याची आई व बहिण या चौघांना शेतातील रस्त्याने येण्या-जाण्याच्या कारणावरुन तलवार, लोखंडी गज लोखंडी दांडा, लोखंडी पाईपने घरात घुसून बेदम मारहाण करण्यात आली.

जखमी किशोर बाबासाहेब भोसले या विध्यार्थ्याने काल राहुरी पोलिसांत फिर्याद दिल्यावरुन मारहाण करणारे आरोपी अशोक लक्ष्मण भोसले, विठ्ठल लक्ष्मण भोसले, दत्तात्रय लक्ष्मण भोसले, रा. चिंचोली खडक, डोहवस्ती, ता. राहुरी, निलेश अमोलिक, रा. बेलापूर, ता. श्रीरामपूर, संतोष पाळदे, रा. दाढ बु. ता. राहाता, गोरे पूर्ण नाव माहीत नाही याच्याविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button