Ahmednagar NewsAhmednagar SouthBreakingMaharashtra

राष्ट्रवादीला आघाडी न मिळाल्यामुळे माझ्यावर खोटे गुन्हे दाखल – नितीन शेळके

पारनेर :- लोकसभा निवडणुकीत सुपे गटात राष्ट्रवादीला आघाडी न मिळाल्यामुळे त्या पक्षाचा विधानसभेचा तथाकथित उमेदवार आकसापोटी माझ्यावर खोटे गुन्हे दाखल करायला भाग पाडत असल्याचा आरोप युवा सेनेचे तालुका अधिकारी नितीन शेळके यांनी पत्रकारांशी बोलताना केला. 

सुपे औद्योगिक वसाहतीमध्ये कामाच्या ठेक्यावरून राष्ट्रवादी व शिवसेनेच्या कार्यकर्त्यांमध्ये गेल्या आठ दिवसांपासून संघर्ष सुरू आहे. गेल्या पाच दिवसांत दोन्ही गटांत दोनदा संघर्ष झाला. या पार्श्वभूमीवर शेळके यांनी पत्रकारांशी संवाद साधून आपली भूमिका स्पष्ट केली.

Tags

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close