Ahmednagar NewsAhmednagar NorthBreaking

विवाहितेचे फोटो एडीट करून ते फेसबुकवर टाकून पैशांची मागणी

श्रीरामपूर :- विवाहितेचे फोटो एडीट करून ते फेसबुकवर टाकून तीच्या पतीस पाठविले, तसेच पैशांची मागणी केल्याच्या आरोपावरून तालुक्यातील घुमनदेव येथील एकाविरुद्ध तालुका पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

बाबत तालुका पोलिसांनी सांगितलेली माहिती अशी, की घुमनदेव येथील राहुल यननाथ गायकवाड (वय २९) या तरुणाने दि. १७ ऑगस्ट रोजी एका विवाहित महिलेचे फोटो एडीट करून ते फेसबुकवर टाकले तसेच महिलेच्या पतीस व इतरांना पाठविले.

विवाहितेस धमकी देऊन पैशांची मागणी केली. या आरोपावरून गायकवाड याच्या विरुद्ध गुन्हा रजिस्टर क्रमांक ३२०/२०१९ प्रमाणे भा.दं.वि. कलम ३५४ (ड), ३८५, ५००, ५०६ नुसार गुन्हा दाखल केला आहे. पुढील तपास हेड कॉन्स्टेबल आर. एस. पवार हे करीत आहेत.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button