BreakingMaharashtra

मुलीवर अत्याचार केल्याप्रकरणी एकाला १० वर्षाचा तुरुंगवास

सातारा : अल्पवयीन मुलीशी जबरदस्तीने शारीरिक संबंध ठेवून अत्याचार केल्याप्रकरणी दीपक महादेव जांभळे (४९, रा. महाबळेश्वर) याला न्यायालयाने १० वर्षे कारावास व ५० हजार रुपये दंड, दंड न दिल्यास ३ महिने साध्या कैदेची शिक्षा सुनावली.

दरम्यान, पीडित मुलगी ही नेपाळची असून निराधार असल्याने आरोपीच्या शेतामध्ये कामाला होती. दीपक जांभळे हा स्ट्रॉबेरीची शेती करतो. जून २०१४ मध्ये त्याच्याकडे पीडित मुलगी शेतमजूर म्हणून काम करत होती. ती निराधार असल्यामुळे त्याच्याकडेच राहत होती.

दीपक याने मुलीला विश्वासात घेऊन तिच्याशी जबरदस्तीने शारीरिक संबंध प्रस्थापित केले. यात ती गर्भवती राहिली. या घटनेनंतर संबंधित मुलीने पोलिसांत तक्रार दिली. त्यानुसार आरोपीविरोधात गुुन्हा दाखल करण्यात आला.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button