Ahmednagar NorthBreaking

प्रेयसीला डिझेल टाकून पेटवले, प्रियकराला अटक

नाशिक :- प्रेससंबंधांतून प्रेयसीवर डिझेल टाकून तिला पेटवून देत जिवे मारण्याचा धक्कादायक प्रकार आडगाव परिसरात उघडकीस आला आहे. याप्रकरणी संशयिताच्या विरोधात आडगाव पोलिसांत गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

गंभीर जखमी अवस्थेत या महिलेला मेडिकल काॅलेज महाविद्यालयात दाखल करण्यात आल होते. प्रकृती खालावल्याने तिला संंगमनेरला प्रवरा मेडिकल काॅलेज रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. आडगाव पोलिसांनी संशयिताला श्रीरामपूरमधून अटक केली.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, खामगाव पाटी (ता. येवला) येथील या महिलेच्या पतीचा दाेन वर्षांपूर्वी मृत्यू झाला आहे. ही महिला मेडिकल काॅलेजच्या उपाहारगृहामध्ये कामास आहे. तेथेच काम करणारा संशयित प्रवीण कृष्णा डोईफोडे (रा. कोणार्कनगर) या विवाहिताचे तिच्यासाेबत प्रेमसंबंध निर्माण झाले.

पीडित महिला खामगाव येथे असताना संशयिताचे तिच्या घरी येणे-जाणे होते. काही दिवसांपासून ही महिला आडगाव येथील दुशिंग मळा येथे भाडेकरारावर राहत होती. दोघांमध्ये प्रेमसंबंध असल्याने संशयिताने तिला लग्नाचे आमिष दिले होते.

घटनेच्या दिवशी संशयित पीडितेच्या घरी गेला होता. तेथे दोघांचा वाद झाला. संशयिताने पीडितेला बेदम मारहाण करत डिझेल टाकून पेटवले.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button