Ahmednagar NorthBreaking

पती, पत्नी व मुलास मारहाण

संगमनेर : तालुक्यातील पिंपळगाव कोंझिरा येथे जुन्या भांडणाच्या कारणावरून तिघा जणांनी पती, पत्नी व मुलाला लाथाबुक्क्यांनी मारहाण करून जिवे मारण्याची धमकी दिली आहे. ही घटना शुक्रवार दि. १३ सप्टेंबर रोजी रात्री आठ वाजेच्या सुमारास घडली.

याबाबत संगमनेर शहर पोलिसांनी दिलेली माहिती अशी, पिंपळगाव कोंझिरा या ठिकाणी विमल बाळचंद आहेर ही महिला आपल्या कुटुंबासोबत राहत आहे. सुभाष नरहरी आहेर, अनिता सुभाष आहेर व सतिश सुभाष आहेर यांना म्हणाली की, तुम्ही विनाकारण शिवीगाळ करू नका.

तुमचा भाऊ आल्यानंतर या. याचा राग आल्याने वरील तिघांनीही महिलेसह तिचा पती व मुलगा या तिघांना लाथाबुक्क्यांनी मारहाण करत शिवीगाळ करून कुऱ्हाडीच्या दांडक्याने मारहाण क रत जिवे मारण्याची धमकी दिली. या प्रकरणी विमल आहेर यांनी दिलेल्या फिर्यादीवरून शहर पोलिसांनी वरील तिघांविरुद्ध गुन्हादाखल केला आहे. 

Tags

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close