Ahmednagar NewsAhmednagar SouthBreaking

पालकमंत्री राम शिंदेसह माजी मंत्री पाचपुतेंनी भरला अर्ज

नगर : पालकमंत्री प्रा. राम शिंदे यांनी कर्जत-जामखेड मतदारसंघातून, तर माजी मंत्री बबनराव पाचपुते यांनी श्रीगोंदा मतदारसंघातून मंगळवारी उमेदवारी अर्ज दाखल केले. जिल्ह्यात मंगळवारी एकूण सात उमेदवारांनी दहा उमेदवारी अर्ज दाखल केले.

मंगळवारअखेर एकूण १७ इच्छुकांनी अर्ज दाखल केले आहेत. दरम्यान, मंगळवारी जिल्ह्यातील सर्व बारा विधानसभा मतदारसंघामध्ये मिळून तब्बल ११३ इच्छुकांनी अर्ज नेले आहेत. मंगळवारी कर्जत-जामखेड मतदारसंघातून प्रा.राम शिंदे यांनी भारतीय जनता पक्षाकडून दोन अर्ज दाखल केले.

बबनराव पाचपुते यांनीही श्रीगोंदा मतदारसंघातून भाजपकडून अर्ज दाखल केला. नेवासा मतदारसंघात नेवासे पंचायत समितीच्या माजी सभापती सुनीता शंकरराव गडाख यांनी एक अर्ज क्रांतिकारी शेतकरी पक्ष व एक अर्ज अपक्ष असे एकूण दोन अर्ज, पारनेर मतदारसंघात भाऊसाहेब माधव खेडेकर यांनी अपक्ष आणि निलेश ज्ञानदेव लंके यांनी राष्ट्रवादी पक्षाच्या वतीने अर्ज दाखल केला.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button