Ahmednagar News

अपघातात कारचालकाचा मृत्यू

राहुरी : मनमाड-नगर रस्त्यावर चौधरी ढाब्यासमोरून पुढे जाताना ट्रक (क्र. एमएच ११ एम ५७५९) वरील चालकाने रस्त्याच्या परिस्थितीकडे दुर्लक्ष करून भरधाव वेगात चालवून अविचाराने हयगयीने रस्त्याच्या उजव्या लेनवरून अचानक कोणतीही इंडिकेटर न देता व पाठीमागील वाहन न पाहता अचानक रस्त्याच्या डाव्या बाजूला लेनवर घेऊन एकदम ब्रेक मारला.

त्याच्यावेळी पाठीमागून येणाऱ्याने हुंदाई कार (क्र. एमएच १४ सीसी ४१३८)ने ट्रकला पाठीमागून धडक दिली. यात कारचालक सुजित जयसिंग मगर (वय ३२, रा. मठवस्ती, पळवे सुपा एमआयडीसी, ता.पारनेर) हेा गंभीर जखमी झाले. औषधोपचारादरम्यान त्यांचा मृत्यू झाला. दि. ११ ऑगस्ट रोजी दुपारी साडेतीन वाजता ही घटना घडली.

याप्रकरणी अति जयसिंग मगर (वय २९, रा. फोर्जिंग कॉलनी, वडगाव गुप्ता, एमआयडीसी अहमदनगर) यांनी दिलेल्या फिर्यादीवरून ट्रक चालक राजेंद्र हरी वामन (रा.कोकणगाव, ता.संगमनेर) याच्याविरूद्ध राहुरी पोलिसांत गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button