Ahmednagar CityAhmednagar NewsBreakingMaharashtra

आ.संग्राम जगताप यांची ‘इतकी’ आहे संपत्ती तर तीन कोटींचे कर्ज !

अहमदनगर : शहर विधानसभा मतदार संघातील राष्ट्रवादीचे उमेदवार संग्राम जगताप यांच्याकडे ९ कोटी ३३ लाख ५७ हजार ४५७ रुपयांची स्थावर व जंगम मालमत्ता आहे. त्यांच्या पत्नी शीतल कोट्याधीश आहे.

जगताप यांनी निवडणूक निर्णय अधिकारी श्रीनिवास यांच्याकडे उमेदवारी अर्ज दाखल केला. त्यावेळी त्यांनी संपत्तीचे प्रतिज्ञापत्र सादर केले. त्यानुसार ७ कोटी ११ लाख २० हजार ६३९ रुपयांची स्थावर व २ कोटी २२ लाख ३६ हजार ८१६ रुपयांची जंगम मालमत्ता आहे.

संग्राम यांचे शिक्षण बीकॉम पर्यंत झाले असून आपल्यावर गुन्हेगारी खटले प्रलंबित नसल्याचेही त्यांनी शपथपत्रात नमूद केले आहे. जगताप यांच्याकडे हातावरील रोख रक्कम ३ लाख ५२ हजार ५२१ रुपये आहे. त्यांच्याकडे १० तोळे, पत्नीकडे ३० तोळे असे एकूण १५ लाख ७४ हजार ३३२ रुपयांचे दागिने आहेत.

चारचाकी दोन वाहने असून त्यांची किमंत ४९ लाख ३६ हजार ४६ रुपये आहे. नगर, श्रीगोंदा या ठिकाणी त्यांच्या नावावर जमीन आहे.त्यांच्यावर ३ कोटी ९२ हजार ५६१ रुपयांचे कर्ज आहे जगताप यांचा शेती व समाजसेवा हा व्यवसाय आहे.

 

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button