Maharashtra

राज्याच्या राजकारणात युवा जोश!

मुंबई  : यंदाच्या विधानसभा निवडणुकीत युती आणि आघाडीकडून अनेक तरुण मैदानात उतरले आहेत. या युवा नेत्यांना जनतेकडून काय प्रतिसाद मिळणार हे येत्या काही दिवसात स्पष्ट होईल. मात्र, राज्याच्या राजकारणात अनुभवी नेत्यांसोबतच युवा नेत्यांची गरज आहे.

अशावेळी अनेक युवा नेते आपले नशिब आजमावत आहेत. आजची युवा नेते तंत्रस्नेही असल्याने त्यांचा वावर सोशल मीडियात पाहायला मिळत आहे. त्यामुळे त्यांची युवा वर्गात मोठी चर्चा होताना दिसते. त्याचमुळे अनेक ठिकाणी ज्येष्ठांची मक्तेदारी मोडीत काढत तरुणतुर्क नेत्यांनी विधानसभेच्या रणांगणात आपला शड्डू ठोकला आहे.

शिवसेनेचे नेते आदित्य ठाकरे, राष्ट्रवादीचे रोहित पवार, काँग्रेसचे धीरज देशमुख, कोल्हापूरमधील काँग्रेसचे ऋतूराज पाटील, सांगोल्यातील डॉ. अनिकेत देशमुख, श्रीवर्धनमधून आदिती तटकरे, बीडमधून संदीप क्षीरसागर, मुक्ताईनगरमधून रोहिनी खडसे, भाजपचे राम सातपुते आदी युवा मंडळी पहिल्यांदाच विधानसभेच्या रिंगणात उतरले आहेत.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button