Ahmednagar NewsAhmednagar SouthBreaking

श्रीगोंद्यात बांधकाम व्यावसायिकाचा अपघातात मृत्यू

नगर: दौंड – अहमदनगर रस्त्यावर काष्टी येथील शिवनेरी हॉटेलसमोर दोन चारचाकी वाहनांचा समोरासमोर अपघात झाला. या अपघातात श्रीगोंदा येथील बांधकाम व्यावसायिक जय मरकड यांचा मृत्यू झाला तर स्कॉर्पिओ गाडीतील प्रवासी किरकोळ जखमी झाले, अशी माहिती प्रत्यक्षदर्शी नागेश होलम यांनी सांगितली.

एमएच १६ बीएच ४७१० आणि एमएच ४२ के ८६२२ या दोन चारचाकी वाहनांचा समोरासमोर धडकून अपघात झाला. मांडवगणकडून येणाऱ्या बाह्यवळण रस्त्याने व्यावसायिक जय मरकड हे दौंड – नगर महामार्गाला आले असता त्यांना नगरकडून दौंडच्या दिशेने येणाऱ्या स्कॉर्पिओची जोराची धडक बसली.

त्यामध्ये मरकड यांचा जागीच मृत्यू झाला . याठिकाणी हॉटेल, दवाखाना, महाविद्यालय असून वळणरस्ता आहे. त्यामुळे येथे अपघात होत आहेत . याठिकाणी गतिरोधक बसविण्याची मागणी जोर धरू लागली आहे. मरकड यांचे सहाच महिन्यांपूर्वी लग्न झाल्याचे समजते. तरुण व्यावसायिकाचा अपघाती मृत्यू झाल्याने परिसरात हळहळ व्यक्त होत आहे .

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button