Ahmednagar NewsAhmednagar SouthBreaking

BREAKING – ग्रामपंचायत कार्यालयातच महिला सरपंचाच्या साडीसोबत केले ‘हे’ कृत्य

नगर –  नगर तालुक्यातील एका गावच्या ग्रामपंचायत कार्यालयातच महिलेच्या साडीचा पदर ओढून लज्जा उत्पन्न होईल असे वर्तन करून विनयभंग केला. याप्रकरणी आरोपी बाळासाहेब शंकर शेळके याच्याविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

नगर तालुक्यातील एका गावच्या ग्रामपंचायत कार्यालयात एक ४२ वर्षाची विवाहित महिला सरपंच असून तेथे काल ९. ३० च्या सुमारास सदर सरपंच महिला कार्यालयात कामकाज करत असताना तेथे आरोपी बाळासाहेब शंकर शेळके हा आला.
त्याने सदर महिला सरपंचास म्हणाला की, तू धोत्रे गल्लीतील गटारीचे काम कसे करत नाही मी ते पहातोच, तू ऑफिसचे बाहेर ये, तुझी साडी काढून…. असे म्हणत धमकावून महिला सरपंचाशी अंगाशी झटापट करून साडीचा पदर ओढून लज्जा उत्पन्न होईल असे वर्तन करून विनयभंग केला.

आरोपी बाळासाहेब शेळके याने विनयभंग करुन सरपंच महिलेस घाण घाण शिवीगाळ करुन मोठमोठ्याने आरडाओरड करून जिवे ठार मारण्याची धमकी दिली.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button