Ahmednagar NewsAhmednagar NorthBreakingMaharashtra

घरात घुसून तरुणीचा विनयभग

अहमदनगर लाईव्ह 24 टीम :- संगमनेर तालुक्यातील निंबाळे परिसरात राहणाऱ्या एका २१ वर्ष वयाच्या तरुणीस आरोपी रमजान इब्राहीम पठाण , रा . तळेगाव , ता . संगमनेर याने फोन करुन फोनवर लज्जा उत्पन्न होईल , असे बोलून तरुणीच्या घरी कोणी नसताना घरात घुसून तिला धरुन लज्जा उत्पन्न होईल असे वर्तन करुन विनयभंग केला.

४ जानेवारी ते ५ जानेवारी दरम्यान हा प्रकार घडला . पिडीत तरुणीने काल संगमनेर शहर पोलिसांत तक्रार दिल्यावरुन आरोपी रमजान इब्राहीम पठाण याच्याविरुद्ध भादवि कलम ४५२ , ३५४ , ३५४ ड , ( २ ) प्रमाणे विनयभंगाचा गुन्हा दाखल करण्यात आला असून सपोनि पाटील यांनी घटनास्थळी भेट दिली.

This Story First Publish on Ahmednagarlive24.com
No1 News Network Of Ahmednagar
जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल www.ahmednagarlive24.com

Tags

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close