BreakingIndia

निवडणुका लांबणीवर टाकण्यासाठी भाजपने दिल्लीत शांतता भंग केलीय !

अहमदनगर लाईव्ह 24 टीम :- जामिया गोळीबार घटनेचा हवाला देत आम आदमी पार्टीने (आप) गुरुवारी भाजपवर जोरदार हल्ला चढविला आणि विधानसभा निवडणुका पुढे ढकलण्यासाठी दिल्लीत शांतता भंग करू इच्छित असल्याचा आरोप केला.

कायदा व सुव्यवस्थेची स्थिती बिघडत चालली आहे. जामियामध्ये जे काही झाले ते यावरून स्पष्ट होते की दिल्लीत मतदान स्थगित करण्यासाठी शांतता भंग करण्याचा भाजपचा डाव आहे. त्यांना पराभव आहे हे त्यांना ठाऊक आहे. २०१५ च्या दिल्ली निवडणुकीपूर्वी त्यांनीही असेच करण्याचा प्रयत्न केला होता.” असे आपचे राज्यसभेचे खासदार संजय सिंग यांनी पत्रकारांना सांगितले.

“भाजपाला आपल्या पराभवाच्या भीतीने दिल्लीची निवडणूक पुढे ढकलण्याची इच्छा आहे, त्यामुळे त्यांचे नेते प्रक्षोभक भाषणे देऊन दिल्लीचे वातावरण सतत विचलित करीत आहेत, आज जामियामधील हल्लादेखील याचाच एक भाग आहे,” असे ते म्हणाले.

पुढे बोलताना ते म्हणाले “गृहमंत्री अमित शहा यांना दिल्लीचे वातावरण बिघडवायचे आहे. सर्वप्रथम त्यांनी नेत्यांना भडक भाषण देण्यास भाग पाडले. दिल्ली निवडणुकीत भाजपाला पराभव होताना दिसू शकतो, ही भीती त्या भीतीने निर्माण झाली होती.” गृहमंत्री मतदान पुढे ढकलण्यासाठी कट रचत आहेत.”

आज, जामिया मिलिया इस्लामिया (जेएमआय) विद्यापीठाचा विद्यार्थी जामिया भागात एका मुलाने गोळीबार केल्याने जखमी झाला, जेथे नागरिकत्व दुरुस्ती कायदा (सीएए) विरोधात आंदोलन सुरू होते.या घटनेत एमए मास कम्युनिकेशनच्या द्वितीय सेमिस्टरचा विद्यार्थी शादाब फारुख याच्या डाव्या हातात दुखापत झाली व त्याला एम्स ट्रॉमा सेंटर येथे हलविण्यात आले.

दिल्ली पोलिसांनी या अल्पवयीन आरोपीला ताब्यात घेऊन चौकशी केली आहे.दरम्यान, केंद्रीय गृहराज्यमंत्री अमित शहा यांनी दिल्ली पोलिस आयुक्त अमूल्या पटनायक यांच्याशी बोलून गोळीबार घटनेत कठोर कारवाई करण्याचे निर्देश दिले आहेत.

This Story First Publish on Ahmednagarlive24.com®

No1 News Network Of Ahmednagar™

जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल www.ahmednagarlive24.com 

Tags

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close