Ahmednagar NewsAhmednagar NorthBreaking

कारच्या अपघातात दोन ठार; पाच जखमी

अहमदनगर लाईव्ह 24 टीम : शिर्डीतून साईदर्शन घेवून येत असलेल्या कारवरील चालकाचे गाडीवरील नियंत्रण सुटल्याने कार रस्ता दुभाजकावर जावून धडकली.यात अपघातात दोन जण जागीच ठार झाले तर पाच जण गंभीर जखमी झाले आहेत.

पाचही जखमी गंभीर असल्याने त्यांना साईनाथ रुग्णालयात उपचारासाठी हलवण्यात आले आहे. हा अपघात शिर्डी-मनमाड रस्त्यावर जंगली महाराज आश्रमाजवळ शुक्रवारी सकाळी 8.30 सुमारास झाला. अपघात एवढा भीषण होता की कार दुभाजकाला धडकून पलटी झाली.

त्याखाली सर्व प्रवासी दाबले गेले. सर्व प्रवासी खरगोण जिल्हा मध्यप्रदेश येथील होते. सकाळी 8.30 च्या सुमारास बसकर मिथुन खेडेकर (रा.धनपावडा ता. बडवा जि.खरगोण मध्यप्रदेश) हे त्यांचे कुटूंबासह स्वत:च्या कार (नं. एम पी 9 बी.ई 0494) मधुन शिर्डी येथील श्री साईबाबांचे दर्शन घेवून मनमाडकडे जात असतांना जंगली महाराज आश्रमाजवळ आले असता कार अतिशय भरधाव वेगात असल्याने चालकाचे गाडीवरील नियंत्रण सुटले व कार तेथील रस्त्या दुभाजकावर जावून आदळली.

गाडीचा वेग एवढा जोरात होता की कार दुभाजकाला धडकल्यानंतर पलटी झाली. त्यात सना करेलु सोनगीर (वय 40) व देवांशी सोनवे (वय 5) हे दोघे जागीच ठार झाले तर अरुणा कडवायजी खेडेकर, सारिका सोनगीर, शितल सोनगीर, लक्ष्मी, रुक्‍मिणी सोनगीर (नांव पूर्ण समजले नाही) (सर्व रा. धनपायडा ता. बडवा जि.खरगोण मध्यप्रदेश) हे सर्व जखमी झाले.

अहमदनगर Live24 वर तुमच्या बातम्या / माहिती तसेच जाहिरातीसाठी संपर्क करा ahmednagarlive24@gmail.com वर 

This Story First Publish on Ahmednagarlive24.com®

No1 News Network Of Ahmednagar™

जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल www.ahmednagarlive24.com

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button