Ahmednagar CityAhmednagar NewsBreakingCrime

अहमदनगर ब्रेकिंग : पावडरचा वापर करून भेसळयुक्त दूध तयार करण्याचा प्रकार उघडकीस

अहमदनगर लाईव्ह24 टीम :- पावडरचा वापर करून भेसळयुक्त दूध तयार करण्याचा प्रकार अन्न व औषध प्रशासनाने उघडकीस आणला आहे. या प्रकरणी नगर तालुक्यातील भातोडी पारगाव येथील दूध संकलन केंद्रावर छापा टाकून कारवाई करण्यात आल्याने भेसळयुक्त दुधाचा प्रश्न पुन्हा एकदा ऐरणीवर आला आहे.

अन्न व औषध प्रशासनाचे साहायक आयुक्त संजय शिंदे यांच्या नेतृत्वाखाली अन्न सुरक्षा अधिकारी के. एस. शिंदे, नमुना साहायक प्रशांत कसबेकर यांच्यासह कर्मचार्‍यांच्या पथकाने गुरुवारी (दि.5) दुपारी नगर तालुक्यातील भातोडी पारगाव येथील हिरामण त्रिंबक शिंदे यांच्या दूध संकलन केंद्रावर छापा टाकून भेसळयुक्त दूध पकडले.

हिरामण शिंदे यांच्या दूध संकलन केंद्रावर पावडर वापरून भेसळयुक्त दूध तयार केले जात असल्याची माहिती अन्न व औषध प्रशासनाला मिळाली होती. त्याची खात्री करण्यात आल्यानंतर गुरुवारी दुपारी या दूध संकलन केंद्रावर छापा टाकण्यात आला,

त्यावेळी तेथे भेसळयुक्त दूध तयार करण्याचे काम सुरू असल्याचे निदर्शनास आले. तसेच या दूध संकलन केंद्रात 23 गोण्या व्हे पावडर व दूध भेसळीसाठी वापरण्यात येणारे इतर रसायन आढळून आले. या केंद्रात सुमारे 750 लीटर भेसळयुक्त दूध व इतर साहित्य असा दीड लाख रुपयांचा मुद्देमाल जप्त करण्यात आला आहे.

अहमदनगर Live24 वर तुमच्या बातम्या / माहिती तसेच जाहिरातीसाठी संपर्क करा ahmednagarlive24@gmail.com वर 

This Story First Publish on Ahmednagarlive24.com®

No1 News Network Of Ahmednagar™

जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल www.ahmednagarlive24.com

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button