BreakingWorld

धक्कादायक : प्रियकराचा खून करून ‘ती’ दोन दिवस त्याच्या मृतदेहासोबतच झोपली !

अहमदनगर लाईव्ह24 टीम :- एका प्रेयसीने आधी तिच्या प्रियकराचा गळा कापला आणि नंतर त्याच्या मृत शरीरासोबत झोपली. ही घटना वाचल्यानंतर सगळ्यांनाच धक्का बसला आहे. 30 वर्षीय महिलेने तिच्या प्रियकराचा गळा आवळून खून केल्यामुळे त्याचा जागीच मृत्यू झाला.

त्यानंतर प्रेयसीने प्रियकराचा मृतदेह ठिकाणी लावला आणि नातेवाईकांच्या घरी गेली. तिथून कपडे बदलले आणि पुन्हा घटनास्थळी दाखल झाली. त्यानंतर तिने मृतदेहाजवळ चहा प्यायला आणि मग तिच्यासोबत झोपली.

ती दोन दिवस मृतदेहाजवळ झोपली आणि त्यानंतर तिने स्वत: पोलिसांना बोलावून या प्रकरणाची माहिती दिली. पोलीस आल्यानंतर तिने पोलिसांसमोर आपला गुन्हा कबूल केला आणि आपल्या प्रियकरचा गळा आवळल्याचं तिने सांगितले. ही घटना बर्लिंग्टनच्या वर्माँटची आहे. 30 वर्षीय महिलेचे नाव बेलिव्हॉ असे आहे.

या महिलेने पोलिसांना सांगितले की 12 मार्च रोजी तिच्या सुरक्षिततेसाठी तिने 45 वर्षीय प्रियकर कॅमेरून फेलिंगचा गळा आवळून खून केला होता. तिने तपास करणार्‍यांना सांगितले की तिचा प्रियकर गळा आवळून जिवे मारण्याचा प्रयत्न करीत असताना तिने आत्मरक्षणामध्ये असे पाऊल उचलले होते.

घराला स्वच्छ ठेवण्यासाठी या दोघांमध्ये अनेकदा भांडण होत असल्याचे तपासणीत सांगण्यात आले. त्या दिवशीही हेच घडले आणि मग भांडण मृत्यूच्या शेवटी पोहोचले.14 मार्च रोजी सकाळी 7 वाजता महिलेने पोलिसांना फोन करून या प्रकरणाची माहिती दिली. 

अहमदनगर Live24 वर तुमच्या बातम्या / माहिती तसेच जाहिरातीसाठी संपर्क करा ahmednagarlive24@gmail.com वर 

This Story First Publish on Ahmednagarlive24.com®

No1 News Network Of Ahmednagar™

जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल www.ahmednagarlive24.com

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button