Ahmednagar NewsAhmednagar NorthCrime

गर्भपात कर म्हणत विवाहितेचा छळ

अहमदनगर Live24 ,6 मे 2020 :- राहाता तालुक्यातील कोल्हार भगवतीपूर परिसरात सासरी नांदत असलेली विवाहित तरुणी मुस्कान रेहान शेख , वय २० हिचा सासरी नांदत असताना सासरच्या लोकांनी माहेरुन क्रूझर गाडी घेण्यासाठी १ लाख रुपये घेवून ये तसेच गर्भपात केला तरच तुला घरात घेऊ ,

अशी धमकी देवून तिचा नवरा आरोपी रेहान शेख याचे बाहेरख्याली संबंध पत्नी फिर्यादी मुस्कान हिला माहीत झाले कारणावरुन वेळोवेळी शिवीगाळ करुन लाथाबुक्क्याने मारहाण करुन जिवे ठार मारण्याची धमकी देवून शारीरिक व मानसिक छळ केला.

वरीलप्रमाणे पिडीत विवाहित तरुणी मुस्कान रेहान शेख हिने लोणी पोलिसात फिर्याद दिल्यावरुन आरोपी नवरा रेहान हमीद शेख , सासरा हमीद गुलाब शेख , सासू नाजमीन हमीद शेख दीर अदनान हमीद शेख , दीर नुमान तय्यब शेख , सासू रेश्मा तय्यम शेख , चुलत सासरा तय्यब गुलाब शेख , चुलर सासरा रज्जाक गुलाब शेख सर्व रा कोल्हार बु . भगवतीपूर यांच्याविरुद्ध भादवि कलम ४९८ ( अ ) ३२३ , ५०४ , ५०६ , ३४ प्रमाणे गुरनं . २३७ दाखल करण्यात आला आहे.

अहमदनगर Live24 वर तुमच्या बातम्या / माहिती तसेच जाहिरातीसाठी संपर्क करा ahmednagarlive24@gmail.com वर 

This Story First Publish on Ahmednagarlive24.com® 

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button