Lifestyle

काय सांगता ! ‘येथे’ अर्ध्या किमतीत मिळतिये वॅगनोर, अर्टिगा

अहमदनगर Live24 टीम,14 ऑगस्ट 2020 :-  कार खरेदी करण्यापूर्वी ही बातमी वाचा. तुम्हाला अर्ध्या किंमतीत एक उत्तम मारुती कार मिळाली तर? होय, हे खरे आहे. वॅगनोर, अर्टिगासारख्या मारुती कार निम्म्या किंमतीत खरेदी करण्याची संधी आहे. तथापि, आपल्याला हे सेकंड-हँड मॉडेल मिळेल परंतु या कारची स्थिती चांगली असेल.

देशातील सर्वात मोठी कार निर्माता कंपनी मारुती सुझुकी नवीन कार तसेच सेकंड हॅन्ड कारची विक्री करते. मारुती या प्लॅटफॉर्मवरुन या सेकंड-हँड गाड्यांची विक्री करते. या प्लॅटफॉर्मवर कंपनी जुन्या वाहनांची खरेदीही करते.

जाणून घेऊयात या वेळी ट्रूवैल्यूवर कोणत्या कार उपलब्ध आहेत या विषयी-

1) मारुती सुझुकी डिजायर-: मारुती सुझुकीची डिजायर सध्या ट्रूवैल्यू वेबसाइटवर विक्रीसाठी उपलब्ध आहे.ट्रूवैल्यूवर उपलब्ध माहितीनुसार, उपलब्ध डिजायर मॉडेल 2017 चा आहे.कार फक्त 68,000 किमी चालली आहे. डिजायरचे हे सेकंड-हँडल मॉडेल पेट्रोल prakratil आहे. सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे या कारला 1 वर्षाची वारंटी आणि 3 विनामूल्य सर्व्हिसिंग देखील मिळतील. या कारची विक्री अवघ्या 4.85 लाख रुपयांना करावयाची आहे.

२) मारुती अर्टिगा -: 7 सीटर कार ट्रूवैल्यू वेबसाइटवर 4.85 लाख रुपयांमध्ये उपलब्ध होईल. तसे, या कारची किंमत 7.59 लाख रुपये आहे. तुम्हाला मारुती सुझुकीची पेट्रोल व्हर्जन कार मिळेल. २०१४ चे मॉडेल असलेली ही कार केवळ 78,599 किमी चालली आहे. ही कार केवळ एका मालकाद्वारे वापरली गेली आहे. इतर सेवेबद्दल बोलल्यास, आपल्याला कारवर 6 महिन्यांची वॉरंटी आणि 3 विनामूल्य सर्व्हिसिंग मिळेल.

3) मारुती सुझुकी वॅगनोर -: मारुती सुझुकीच्या वॅगनोर सेकंड हँड पेट्रोल व्हर्जन तुम्हाला फक्त 2.85 लाखात मिळू शकेल. तसे, या कारची किंमत 4.45 लाख रुपयांपासून 5.94 लाख रुपयांपर्यंत आहे. उपलब्ध माहितीनुसार, हे 2014 मॉडेल 77,287 किमी चालले आहे. आपल्याला कारवर 6 महिन्यांची वॉरंटी आणि 3 विनामूल्य सर्व्हिसिंग देखील मिळतील.

सोपे होईल पेपरवर्क -: कोणत्याही प्लेटफॉर्मवरून सेकंड हँड कार खरेदी केल्यास कागदपत्रांची प्रक्रिया कठीण होऊ शकते. परंतु येथे आपल्याला कार खरेदीसाठी अत्यंत सोपी कागदी प्रक्रिया पूर्ण करावी लागेल. विक्रीसाठी उपलब्ध असलेल्या ट्रू व्हॅल्यूवरील सर्व कारविक्रीत पेपरवर्कची झंझट कमी आहेत आणि प्रक्रिया करणे खूप सोपे आहे. जर आपणास सेकंड हँड कार खरेदी करण्याची योजना असेल तर आपण एकदा या प्लॅटफॉर्मवर प्रयत्न करू शकता, जेथे आपल्याला आपल्या आवडीची कार अगदी कमी किंमतीत मिळेल आणि तेही अगदी कमी पेपरवर्कच्या त्रासामध्ये.

मारुती सुझुकीच्या नवीन कारची नवीन प्राइस लिस्ट: –

– मारुती ऑल्टो 800 : 2.94 लाख रुपये ते 4.36 लाख रुपये

– मारुती स्विफ्ट : 5.19 लाख रुपये ते 8.02 लाख रुपये

– मारुती बलेनो : 5.63 लाख रुपये ते 8.96 लाख रुपये

– मारुती विटारा ब्रेजा : 7.34 लाख रुपये ते 11.4 लाख रुपये

– मारुती वॅगनोर: 4.45 लाख रुपये ते 5.94 लाख रुपये

– मारुती डिजायर : 5.89 लाख रुपये ते 8.8 लाख रुपये

– मारुती अर्टिगा : 7.59 लाख रुपये ते 10.13 लाख रुपये

– मारुती सिलेरियो : 4.41 लाख रुपये ते 5.68 लाख रुपये

– मारुती सीयाज : 8.31 लाख रुपये ते 11.09 लाख रुपये

– मारुती एस-क्रॉस : 8.39 लाख रुपये ते 12.39 लाख रुपये

– मारुती इग्निस : 4.89 लाख रुपये ते 7.19 लाख रुपये

– मारुती ईको : 3.8 लाख रुपये ते 4.95 लाख रुपये

– मारुती एस-प्रेसो : 3.7 लाख रुपये ते 5.13 लाख रुपये

– मारुती एक्सएल6 : 9.84 लाख रुपये ते 11.51 रुपये

– मारुती सिलेरियो एक्स : 4.9 लाख रुपये ते 5.67 लाख रुपये

आमच्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button