Ahmednagar CityAhmednagar NewsAhmednagar NorthAhmednagar SouthBreakingCorona Virus Marathi NewsMaharashtra

अहमदनगर कोरोना ब्रेकिंग : गेल्या चोवीस तासांत वाढले ४१७ रुग्ण, वाचा सविस्तर अपडेट्स

अहमदनगर Live24 टीम, 20 ऑगस्ट 2020 :-  अहमदनगर जिल्ह्यात आज ५०६ रुग्णांना रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात आला. यामुळे कोरोनातून बरे झालेल्या रुग्ण संख्येने १२ हजारांचा टप्पा ओलांडला. आता बरे झालेल्या रुग्णांची एकूण संख्या १२ हजार १५३ इतकी झाली आहे. 

रुग्ण बरे होण्याचे जिल्ह्यातील प्रमाण  आता ७९.२५ टक्के इतके झाले आहे. दरम्यान, काल (बुधवारी ) सायंकाळी सहा वाजले पासून आज सायंकाळी सहा वाजेपर्यंत रूग्ण संख्येत ४१७ ने वाढ झाली. यामुळे उपचार सुरू असणाऱ्या रुग्णांची संख्या आता २९८८ इतकी झाली आहे.

जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये ७१, अँटीजेन चाचणीत २४५ आणि खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत १०१ रुग्ण बाधीत आढळले.

जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये बाधीत आढळून आलेल्या रुग्णामध्ये मनपा ४६, संगमनेर ०३, नगर ग्रामीण ०४, कॅन्टोन्मेंट ०३, पारनेर ०३, अकोले ०८, जामखेड ०१, कर्जत ०१ आणि मिलीटरी ह़ॉस्पिटल ०२ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

अँटीजेन चाचणीत आज २४५  जण बाधित आढळुन आले. यामध्ये, मनपा ०८, संगमनेर ०८, राहाता २३, पाथर्डी १७, नगर ग्रामीण २८,

 श्रीरामपुर १८, कॅंटोन्मेंट ०९, नेवासा १६, श्रीगोंदा २५, पारनेर १५, अकोले १२, राहुरी १३, शेवगाव १२, कोपरगाव १८, जामखेड २१ आणि कर्जत ०२ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत बाधित आढळून आलेल्या १०१ रुग्णांची नोंद एकूण रुग्ण संख्येत घेण्यात आली. यामध्ये, मनपा ४९, संगमनेर १८, राहाता ०२, नगर ग्रामीण १२,  श्रीरामपुर ०२, पारनेर ०४,अकोले ०५, शेवगाव ०१, कोपरगांव ०४ आणि जामखेड ०४ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

दरम्यान, आज ५०६ रुग्णांना  बरे झाल्यामुळे डिस्चार्ज मिळाला. मनपा १९१, संगमनेर ३६, राहाता २८, पाथर्डी २०, नगर ग्रा.४०, श्रीरामपूर २४, कॅन्टोन्मेंट ०६, नेवासा २४, श्रीगोंदा १८, पारनेर २५, अकोले २०, राहुरी ०७, शेवगाव २८, कोपरगाव ०७,जामखेड २४, कर्जत ०५, आणि मिलिटरी हॉस्पिटल ०३ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

  • बरे झालेली रुग्ण संख्या: १२१५३
  • उपचार सुरू असलेले रूग्ण: २९८८
  • मृत्यू: १९३
  • एकूण रूग्ण संख्या:१५३३४

आमच्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button