BreakingIndiaLifestyle

जिओ ने आणले ‘हे’ पाच ‘स्वस्तात मस्त’ रिचार्ज; रोज मिळेल 3GB डेटा

अहमदनगर Live24 टीम, 24 ऑगस्ट 2020 :-  सध्या ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी टेलिकॉम कंपन्या नवनवीन प्लॅन बाजारात आणत आहेत. लॉकडाउनच्या काळात इंटरनेटचा वाढता वापर पाहता अनेक नवनवीन स्कीम अनेक कंपन्यांनी बाजारात आणल्या आहेत.

नवीन ग्राहकांना आकर्षित करणे आणि त्यांना तसा बेनिफिट देणे हे लक्ष्य आणि उद्दीष्ट ठेऊन अनेक कंपन्या आपले प्लॅन्स आणत आहेत.

सध्या रिलायन्स जिओ ग्राहकांना स्वस्तात मस्त प्लान उपलब्ध करून देण्यासाठी आघाडीवर आहे. आता पुन्हा काही स्वस्त आणि खूपच बेनिफिट देणारे काही प्लॅन जिओ ने आणले आहेत.

जाणून घेऊयात ह्या विषयी-:

१) 149 रुपयांची योजना-: जिओच्या या योजनेची वैधता 24 दिवस आहे. यात ग्राहकांना दररोज 1 जीबी डेटा मिळेल. योजनेत जिओ टू जिओ अनलिमिटेड कॉल आणि जिओ टू नॉन- जिओ अन्य नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी ३०० मिनिटांचा एफओपी देखील उपलब्ध असेल. यासह, आपल्याला दररोज 100 एसएमएसचा लाभ देखील मिळेल. मनोरंजनासाठी जिओ अॅप्सची सदस्यता देखील उपलब्ध आहे.

२) 199 रुपयांची योजना-:  जिओच्या 199 रुपयांच्या योजनेची वैधता 28 दिवसांची आहे. या योजनेत आपल्याला दररोज 1.5 जीबी डेटा मिळेल. यामध्ये जिओ टू जिओ अमर्यादित कॉल आणि इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी 1000 मिनिटांचा एफओपी देखील उपलब्ध असेल. याशिवाय दररोज 100 एसएमएसचा लाभही देण्यात येत आहे. Jio अॅप्सची सदस्यता देखील उपलब्ध असेल.

३) 249 रुपयांची योजना -; जिओची ही प्रीपेड योजना 28 दिवसांच्या वैधतेसह आली आहे. या योजनेत दररोज 2 जीबी डेटा मिळत आहे. यासह, अमर्यादित कॉल आणि जिओ टू नॉन- जिओ अन्य नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी 1000 मिनिटांचा एफओपी देखील उपलब्ध असेल. याशिवाय दररोज 100 एसएमएसचा लाभही मिळणार आहे. या योजनेसह जिओ अॅप्सची सदस्यता देखील उपलब्ध असेल.

४) 349 रुपयांची योजना-: जिओच्या या योजनेत दररोज 3 जीबी डेटा लाभ मिळत आहे. त्याची वैधता देखील 28 दिवसांची आहे. यासह यामध्ये जिओ टू जिओ अमर्यादित कॉल आणि इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी 1000 मिनिटांचा एफओपी देखील उपलब्ध असेल. याशिवाय दररोज 100 एसएमएसचा लाभही देण्यात येत आहे. Jio अॅप्सची सदस्यता देखील उपलब्ध असेल.

५) 399 रुपयांची योजना-: जिओच्या 399 रुपयांच्या योजनेची वैधता 56 दिवस आहे. या योजनेत आपल्याला दररोज 1.5 जीबी डेटा मिळेल. यासह, जिओ टू जियो अनलिमिटेड कॉल आणि इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी 2 हजार मिनिटांचा जिओ टू नॉन-जियो एफओपी मिळेल. याशिवाय दररोज 100 एसएमएसचा लाभही देण्यात येत आहे. Jio अॅप्सची सदस्यता देखील उपलब्ध असेल.

आमच्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button