Ahmednagar CityAhmednagar NewsAhmednagar NorthAhmednagar SouthBreakingLifestyleSpacial

‘ह्या’ ठिकाणी अगदी अर्ध्या किमतीमध्ये खरेदी करा बुलेट !

अहमदनगर Live24 टीम,6 सप्टेंबर 2020 :-  बुलेटचा छंद असंणार्‍यांसाठी खूप चांगली बातमी आहे. महान बाइक निर्माता रॉयल एनफील्ड सामान्यत: बुलेट मॉडेलसाठी ओळखला जातो. रॉयल एनफील्ड जगभरात लोकप्रिय आहे.

बुलेट हे नाव ऐकल्यावर मनात एक सामर्थ्यशाली प्रतिमा येते. परंतु जेव्हा खरेदी करण्याची वेळ येते तेव्हा महागड्या किंमतीमुळे आपली इच्छा संपून जाते. परंतु आज आम्ही आपल्याला कमी किंमतीत बाईक खरेदी करण्याबद्दल सांगणार आहोत. होय, आपण रॉयल एनफील्ड बुलेट खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर ही चांगली वेळ आहे.

अर्ध्यापेक्षा कमी किंमतीत आपण सेकंड हँड बाईक कशी आणि कुठे खरेदी करू शकता हे आज आम्ही सांगणार आहोत. चांगली गोष्ट अशी आहे की आपल्याला आपली आवडती रॉयल एनफील्ड बाइक खरेदी करण्यासाठी कंपनीच्या शोरूममध्ये जाण्याची आवश्यकता नाही. आपण घरी बसून ऑर्डर करण्यास सक्षम असाल.

या संकेतस्थळावरून बुलेट ऑनलाईन बुक करा –

जर तुम्हाला रॉयल एनफील्डची बुलेट घ्यायची असेल तर यासाठी आपल्याला कोठेही जाण्याची आवश्यकता नाही. आपण घरी बसून, प्रसिद्ध ऑनलाइन वेबसाइट https://droom.in कडून अर्ध्यापेक्षा कमी किंमतीत रॉयल एनफील्डची उत्तम बुलेट बुक करू शकता. म्हणून आम्ही आज आपल्याला वेबसाइटवर आढळलेल्या काही बुलेटविषयी माहिती देऊ,

जेणेकरुन आपल्याला त्या दुचाकींबद्दल जाणून घेता येईल आणि त्या खरेदी करता येतील. येथे बाईक बद्दल सांगितलेल्या सर्व गोष्टी Droomवेबसाइटवर दिलेल्या माहितीनुसार आहेत. लक्षात घ्या की या सर्व बाईक दिल्ली तसेच इतर शहरांमध्ये उपलब्ध आहेत. हे देखील लक्षात ठेवा की जुनी वाहने खरेदी करण्यापूर्वी त्यांच्या कागदपत्रे आणि स्थितीबद्दल संपूर्ण माहिती मिळवणे फार महत्वाचे आहे.

१) रॉयल एनफील्ड थंडरबर्ड 350 सीसी

रॉयल एनफील्डची थंडरबर्ड 350 सीसी बुलेट जे 2012 चे मॉडेल आहे. ही बाईक 45,880 किमी धावलेली आहे. 31,000 रुपयांत ही गाडी विक्रीस उपलब्ध आहे. तुम्ही मुंबईमध्ये ही बाईक खरेदी करू शकाल. जर तुम्ही दिल्लीत असाल आणि तुम्हाला दुचाकी घ्यायची असेल तर तुमच्यासाठी खूप चांगली संधी आहे. 350 सीसी इंजिनाची 2005 चे मॉडेल असणारी आणखी एक थंडरबर्ड बाईक की जी 49,463 किमी धावलेली आहे ती 33,500 रुपयांत उपलब्ध आहे. वेबसाइटवर 350 सीसीमध्ये अशा आणखी चांगल्या थंडरबर्ड बाइक्स उपलब्ध आहेत, आपण आपल्या शहराचा पर्याय निवडू शकता आणि पसंतीच्या बाईक खरेदी करू शकता.

२) रॉयल एनफील्ड क्लॉसिक

रॉयल एनफील्डची आलिशान बाईक क्लासिक विकली जाणारी सर्वोत्तम विक्री बाईक आहे.droom वेबसाइटवर ही बाईक विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. वेबसाइटवर देण्यात आलेल्या माहितीनुसार २०१२ मधील. 350 सीसीचे मॉडेल असून ते 28000कि.मी.पर्यंत चालले आहे, या दुचाकीची किंमत 60000 रुपये आहे. तुम्हाला ही बाइक कोलकातामध्ये मिळेल. आणखी एक बाईक आहे जी 350 सीसी असून 2009 चे मॉडेल आहे. हे 14,835 किमी चालले असून त्याची किंमत 63,000 रुपये आहे. ही दुचाकी गाझियाबादमध्ये उपलब्ध आहे. यासह अशा आणखी चांगल्या बाईक वेबसाइटवर 350 सीसी मध्ये उपलब्ध आहेत, आपण आपल्या शहराचा पर्याय निवडू शकता आणि पसंतीच्या बाईक खरेदी करू शकता.

३) रॉयल एनफील्ड

एलेक्‍ट्रा रॉयल एनफील्डची बुलेट इलेक्ट्राही कंपनीकडून विकली जाणारी सर्वोत्तम विक्री होणारी बाईक आहे. बाईक Droom वेबसाइटवर ही बाईक विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. वेबसाइटवर देण्यात आलेल्या माहितीनुसार, ६०,००० कि.मी. धावलेली , 350 सीसीचे इंजिन असणारी 2003 चे मॉडेल असणारी बुलेट ३५ हजारांत मिळणार आहे. तुम्हाला ही बाइक दिल्लीत मिळेल. आणखी एक बुलेट इलेक्ट्रा विक्रीस आहे. 350 सीसी इंजिन असणारी ही बुलेट २००५ चे मॉडेल आहे. ही गाडी ४००७२ कि.मी. धावलेली आहे. यासह, 500 सीसी इंजिन असणारी बुलेट वेबसाइटवर आहे.

४) रॉयल एनफील्ड हिमालयन बाइक

आपण रॉयल एनफिल्ड हिमालयीन बाईक घेण्याचा विचार करत असाल तर आपण ही बाईक droom च्या वेबसाइटवर अगदी सहजपणे घेऊ शकता. रॉयल एनफील्ड हिमालयान बाइक 410 सीसी, 2016 मॉडेलची असणारी बाईक 21,407 किलोमीटर चालली आहे. किंमतीबद्दल बोलाल, तर ते 92,500 मध्ये उपलब्ध असेल. तुम्ही मुंबईमध्ये ही बाईक खरेदी करू शकाल. 410 सीसी,

2016 मॉडेलची आणखी एक हिमालयी बाइक 13,268 किमी चाललेली हि बाईक उपलब्ध आहे. ज्याची किंमत 100,000 आहे. आपण ही बाईक गुडगावमध्ये खरेदी करू शकता. वेबसाइटवर 410 सीसी मध्ये अशा आणखी हिमालयीन बाईक उपलब्ध आहेत, आपण आपल्या शहराचा पर्याय निवडू शकता आणि पसंतीच्या बाईक खरेदी करू शकता.

(ही पोस्ट माहितीस्वव असून अहमदनगर live च्या टीमकडून एडीट करण्यात आली आहे, आमच्याकडे ही बाईक नसून https://droom.in ह्या कंपनीवर ह्या बाइक्स उपलब्ध आहेत)

आमच्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button