Ahmednagar CityIndiaLifestyleMaharashtraSpacial

वास्तू टिप्स: नवीन फ्लॅट खरेदी करताना ‘ही’ घ्या खबरदारी; येईल समृद्धी

अहमदनगर Live24 टीम,13 सप्टेंबर 2020 :- प्रत्येकाच्या आयुष्यात वास्तू शास्त्राला विशेष महत्त्व असते, प्रत्येकाला आपल्या स्वप्नातील घर विकत घ्यायचे असते. प्रत्येकाची इच्छा असते की त्याचे घर असे असावे की तो आपल्या कुटुंबासह शांततेत जगू शकेल.

वास्तुच्या मते घर केवळ राहण्याची जागा नसते, परंतु त्याच्या सभोवतालची शक्ती माणसाच्या जीवनावरही परिणाम करते, म्हणूनच घर किंवा फ्लॅट खरेदी करताना एखाद्याने चांगली जागा तसेच त्याच्या अंतर्गत असणाऱ्या सुव्यवस्थेची निवड केली पाहिजे.

यानुसार, आज आम्ही तुम्हाला वास्तुशी संबंधित काही विशिष्ट माहिती देणार आहोत. तर मग जाणून घेऊया- घर किंवा फ्लॅट खरेदी करण्यापूर्वी हे लक्षात घेतले पाहिजे की घराचे मुख्य गेट पूर्व ईशान्य , उत्तर ईशान्य , दक्षिण आग्नेय , पश्चिमी वायव्य भागात असावा.

दक्षिण किंवा पश्चिम दिशेस दरवाजा असणारे घर कर्ज , दारिद्र्य आणि परस्पर संबंधांमध्ये अडचणी निर्माण करते. उत्तरदिशेकडे असणारा पश्चिम दरवाजा संपत्ती आणि करिअरमध्ये यशस्वी करतो. घराच्या मुख्य गेट समोर, विद्युत खांब, मोठे झाड, खड्डा. हॉस्पिटल आणि मंदिर नसावे.

मास्टर बेडरूम घराच्या नैऋत्य दिशेस असणे नेहमीच चांगले असते. यामुळे पती-पत्नी सतत आपल्या कामात निपुणता मिळवतात आणि हे दोघेही एकत्रितपणे आपले कुटुंब जबाबदार्या पूर्ण करतात. फ्लॅट विकत घेण्यापूर्वी हे सुनिश्चित करा की शौचालय ईशान्य भागात बांधलेले नसावे.

या दिशेने शौचालय अनेक शारीरिक आणि मानसिक समस्या उद्भवू शकते, असे घर विकत घेऊ नये. मुख्य प्रवेशद्वारासमोर किंवा घराच्या मध्यभागी शौचालय आणि स्नानगृहे असणे अशुभ मानली जातात.

आमच्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button