Ahmednagar CityAhmednagar NewsAhmednagar NorthAhmednagar SouthBreakingCorona Virus Marathi News

अहमदनगर कोरोना ब्रेकिंग : गेल्या चोवीस तासांत ‘इतके’ वाढले रुग्ण वाचा जिल्ह्यातील कोरोना अपडेट्स

अहमदनगर Live24 टीम,13 सप्टेंबर 2020 :-  अहमदनगर जिल्ह्यात आज तब्बल ७१९ रुग्णांना रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात आला. आता बरे झालेल्या रुग्णांची एकूण संख्या २६ हजार १५६ इतकी झाली आहे. 

रुग्ण बरे होण्याचे जिल्ह्यातील प्रमाण हे आता ८४.९३ टक्के इतके झाले आहे. दरम्यान, काल (शनिवारी)  सायंकाळी सहा वाजले पासून आज सायंकाळी सहा वाजेपर्यंत रूग्ण संख्येत ७८२ ने वाढ झाली. यामुळे उपचार सुरू असणाऱ्या रुग्णांची संख्या आता ४१६४ इतकी झाली आहे.

जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये १६३, खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत ३३६ आणि अँटीजेन चाचणीत २८३ रुग्ण बाधीत आढळले.

जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये बाधीत आढळून आलेल्या रुग्णामध्ये मनपा २३, संगमनेर ०१, राहाता ०२, पाथर्डी ०५, नगर ग्रामीण २९, श्रीरामपूर ०१, कॅंटोन्मेंट ०२, नेवासा २०, श्रीगोंदा ११, पारनेर १४, शेवगाव २४, कोपरगाव २५ आणि जामखेड ०६ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत बाधित आढळून आलेल्या ३३६ रुग्णांची नोंद एकूण रुग्ण संख्येत घेण्यात आली. यामध्ये, मनपा ८४, संगमनेर ०७,, राहाता ७६, पाथर्डी १५, नगर ग्रामीण २३, श्रीरामपुर १८,  कॅंटोन्मेंट ०४, नेवासा १५, श्रीगोंदा ०७, पारनेर ३२,अकोले ०२, राहुरी ४०, शेवगाव ०५, कोपरगांव ०६, जामखेड ०१ आणि कर्जत ०१ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

अँटीजेन चाचणीत आज २८३ जण बाधित आढळुन आले. यामध्ये,मनपा ४१, संगमनेर ०१, राहाता २७, पाथर्डी १५, श्रीरामपूर ०१, श्रीगोंदा ४१, पारनेर २८, अकोले ११, राहुरी ३०, शेवगाव १८, कोपरगाव २२, जामखेड २१ आणि कर्जत २७ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

दरम्यान, आज ७१९ रुग्णांना  बरे झाल्यामुळे डिस्चार्ज मिळाला. यामध्ये, मनपा ३०९, संगमनेर ०६, राहाता ३२, पाथर्डी १३,  नगर ग्रा.५७, श्रीरामपूर २४, कॅंटोन्मेंट ०७,  नेवासा ०६, श्रीगोंदा २२, पारनेर ३४, अकोले ०४, राहुरी ३३, शेवगाव ७३,  कोपरगाव ४३, जामखेड २१, कर्जत २४ आणि मिलिटरी हॉस्पिटल ११ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

  • बरे झालेली रुग्ण संख्या: २६१५६
  • उपचार सुरू असलेले रूग्ण:४१६४
  • मृत्यू:४७७
  • एकूण रूग्ण संख्या:३०७९७

आमच्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button